ดู: 1128|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ขอคำแนะนำค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ขอคำแนะนำด้วยนะคะ จะไปหาสันจมูกให้ตัวเอง ประมาณเดือนมกราคม ปีหน้า จริงๆอยากทำเดือนธันวาคม เลย แต่หมอไม่ให้ทำ
เลยต้องรอไปปีหน้าเลยยยย  (หมอค่ะหนูเก็บเงินมาตั้งนาน หมอให้ทำปีหน้า เงินจะหมดก่อนไหมเนี่ย)
อยากทำแบบธรรมชาติ ให้โด่งขึ้นมา เวลาใส่แว่นกันแดด จะได้หายใจออก (เคยเป็นไหมค่ะเวลาใส่แว่นกันแดด แบบว่าเราไม่มีสันจมูก ตรงกลางจะเลื่อนลงมา และคิดว่าปลายจมูกคือสันจมูกของเรา และบีบให้เข้ากัน จนหายใจไม่ออก)
แต่ว่า  หน้าเรามันไม่เรียว ขนาดดัดฟันแล้วหน้ายังไม่เรียวเลย กลัวว่าทำออกมาหน้าเป็นไปในที่ไม่ดีขึ้น กลัวหน้าเหมือนกระเทย กลัวมั่กมาก
เลยอยากใหเพื่อนช่วยกัน เลือกให้หน่อยค่ะ อยากได้แบบ ขอบคุณค่ะะะะ

ภาพต้นฉบับ หน้าไม่เรียว มีคนบอกว่าต้องทำคางต่อ แต่ไม่อยากทำแล้ว อยากทำจมูกอย่างเดียว

คุณซอน เย จิน สวยมากค่ะคนนี้ ชอบนางเอกคนนี้มากมาก

คุณยุน อึน เฮ

คุณซอง เฮ เคียว

คุณ คู เฮ ซอน

คุณ ปร์าก ชิน เฮ (ไม่รู้เรียกชื่อถูกหรือป่าวนะคะ)

คนนี้จำชื่อไม่ได้ค่ะ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-11-20 11:09:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำไมรูปไม่ขึ้น
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้