ดู: 5512|ตอบกลับ: 44
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ทำจมูกทรงอะไรดีอ่ะค่ะ น่าแบบนี้อ่ะ

[คัดลอกลิงก์]
เนื้อจมูกหนาดีจังเลยหง่ะ

ทำโด่งๆได้สบายๆเลย

หน้าแบบนี้ก็ต้องโทนเกาหลีสิ

ตาออกจะเป็นใจให้ขนาดนั้น

แบบฝรั่งคงไม่เหมาะอ่ะ

เกาหลีโลดดดดดดดด

คอนเฟิร์มคร้าบบบบบบบ

ป.ล.รอให้กูรูท่านอื่นมาแนะนำเพิ่มเติมน้า
เห็นด้วยว่าควรจะเกาหลีเหมือนกัน แต่ไม่รู้ทำได้โด่งมากน้อยแค่ไหนนะ ยังไงลองปรึกษาหมอดูก๊าบ
ได้แบบทรงคล้ายๆเจ้าเปิ้ลอ่ะนะ pokpokko อ่ะ ไปลองหากระทู้ดุรูปเอานะ เนื้อเยอะไม่ได้หมายความว่าโด่งได้เสมอไปนะ ต้องดูโครงสร้างของทั้งหน้าประกอบด้วย
หน้าใสมาก นับถือ นับถือ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-14 12:30:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จะทำวันที่ 26 ส.ค. นี้แร้วอ่ะกะหมอเฉลิม เวลา17.30 อ่ะค่ะ กลัวเจ็บมากๆๆๆ
หน้าใส หน้ารักดีจ้า
ต้องแบ๊วแน่เรย

ไปทำเลย ไม่ต้องตัดสินใจแล้ว
ทำเลยคับ วินนี่ ทรงจมูกเนื้อเยอะแบบนี้ เอาแบบ เกาเหลา เอ้ยย!! เกาหลี โลดดด..

ไม่ต้องกลับเจ็บหรอกคับ ขนาดนี้แล้ว
shane สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-15 10:49:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุนนะค่ะ เดว ทำเสด จะเอา รูปมาให้ดูนะค่ะ เพื่อนๆๆ
เกา หลี เลย ค๊า  รั รอง หล่อ ขึ้น แยะ
ทำเร็ว ๆ นะคับ อยากเหนคนสวย
มาให้กำลังใจครับ ขอให้ทำออกมาสวยถูกใจอ่ะ
เป็นกำลังใจให้นะคับ ทำเสดแล้วอย่าลืมมาลงรูปให้ดูบ้างนะคับ....

เพราะผมจมูกคล้ายกะของพี่เลย...

ไม่ต้องกลัวนะคับ
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-16 23:42:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อยากทำทรง อั้ม....อ่ะ อิอิ แต่เพื่อน ด่ากัน สุดริด ค่ะ  ไม่รู้ว่าจะเอารูป ไคไปให้หมอเหลิม ดู อ่ะค่ะ กลัวที่  จมูก มันใหญ่อ่ะค่ะ
เข้ามาให้กำลังใจครับ
หน้าใสมั่ก ๆ
เนื้อจมูกเยอะดีน้าคัฟ
ทำออกมาแล้วสวยแน่ ๆ เลยคัฟผม
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-16 23:52:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

RE: ทำจมูกทรงอะไรดีอ่ะค่ะ น่าแบบนี้อ่ะ

[localimg=180,135]1[/localimg]
เอ่อ... จะบอกว่า ทรงหมอจัดให้ ดีที่สุดครับ
เพราะหน้ากลม ดั้งไม่มี ปีกเล็ก ให้คุณหมอจัดเลยครับ
ไม่ต้องเอารูปใครให้หมอดูหรอก แค่บอกความต้องการเราไป
..ไม่ต้องกลัวเจ็บนี้ครับ เพราะไม่เจ็บเลย เจ็บแค่ยาชานิดนึง
หลังจากนั้นตึงๆ ไม่รู้สึกอะไรเลยครับ..
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-17 00:34:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอขอบคุณ สำหรับคำตอบนะค่ะ

ว่าแต่ เตรียมล้างรูป ไปเยอะแระค่ะ

ทำทรง 0pEL  จะได้ป่ะค่ะ  กลัวเหมือน เอกชัย หมากัด อ่ะค่ะ ใหญ่ได้อีก ใกล้วันจะทำแระค่ะ

มี เพือ่น คนไหนไหทำวันที่ 26 /8 นี้บ้างป่ะค่ะ
เข้ามาเป็นกำลังใจจ้า
24#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-17 22:23:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อีก 9 วันเอง นะค่ะ ใกล้จะทำแระค่ะ
ไม่เจ็บหรอกคราบๆ
ไม่ต้องตื่นเต้น ต้องการอะไรบอกหมอไปให้หมด สวยๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้