ดู: 8623|ตอบกลับ: 33
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำปาก] ทำจมูกกับหมอพีระค๊า อยากทราบเรื่องการทำปากบางค๊า รบกวนด้วยนะค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ไปทำจมูกกับคุณหมดพีระมาค๊า  แต่ตอนนี้อยากทำปากบางมาก อยากทราบว่าคุณทำสวยหรือป่าว แต่ส่วนตัว ไว้ใจคุณหมอมาก ๆ ค่ะ รูปข้างนี้เปงก่อน-หลังทำจมูก ค่ะ

05102008066-001.jpg (37.48 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

ก่อนทำ

ก่อนทำ

14102008197.jpg (38.64 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

หลังทำ

หลังทำ
แล้วลองไปปรึกษาคุณหมอมายังค้า
เเวะมาชมอ่า

สวยมากมายดูเซ็กซ๊ขึ้นเยอะเลยอ่าคับ
เราเป็นอีกคนที่ทำกับหมอพีระ ยินดีที่รู้จักครับ  คุณหมอใจดีมากมาย
อยากทำปากกับหมอพีระเหมือนกันครับ

กำลังเก็บข้อมูลอยุ่ งิงิ
เซ็ก ซี่ จัง
แอ๊บได้อีกคะ ถ้าไปทำปาก รับรอว่าจี๊ดจ๊าดด กว่านี้แน่ๆๆ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-19 22:27:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่ทราบว่าจะทำที่ไหนดีอ่ะค่ะ
จมูกสวยมากๆๆๆ เลย
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-5 11:26:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุก ๆ คำชมนะค่ะ
จมูเลิศมากเลยคะ

อยากทำปากบางเหมือนกัน

หาข้อมูลอยู่  แต่เห็นมีคนทำกะหมอพีระก็สวยนะ
อยากดุรุปหลายๆ มุม
จมูกสวยมากเลยค่ะน้อง
พี่ก็กะว่าจะไปทำกับคุณหมอพีระอยู่เหมือนกัน
แต่จะทำพร้อมกันเลยทั้งปากและจมูก
สวยดีค่ะ เข้าไปดูในดั้งโด่งซิคะ  ของ น้อง "รัก" ปากเซ็กซี่ จมูกก็โด่ง
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-6 18:53:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จมูเลิศมากเลยคะ

"อยากทำปากบางเหมือนกัน

หาข้อมูลอยู่  แต่เห็นมีคนทำกะหมอพีระก็สวยนะ
จมูกจะ 4 เดือนแล้ว แต่ดูรูปจมูก 3 เดือนกันไปก่อนนะค๊ะ"

ไปทำพร้อมกันไหมค่ะพี่ ^^ แต่ของหนูคงเป็นเดือนหน้านู้นนะค่ะ รอปิดเทอมก่อนนะค่ะ
ขอบคุณนะค่ะ
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-6 18:55:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
"จมูกสวยมากเลยค่ะน้อง
พี่ก็กะว่าจะไปทำกับคุณหมอพีระอยู่เหมือนกัน
แต่จะทำพร้อมกันเลยทั้งปากและจมูก
สวยดีค่ะ เข้าไปดูในดั้งโด่งซิคะ  ของ น้อง "รัก" ปากเซ็กซี่ จมูกก็โด่ง "

ขอบคุณนะค่ะ เข้าไปดูมาแล้วล่ะค่ะ ดู 3-4 รอบแล้ว 555+
เห็นแล้วอยากทำมาก....
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-6 19:32:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขล่าสุด sasinant เมื่อ 2009-9-6 19:34

นำรูปมาอัพโหลดให้ดูแร้วนะค่ะ

หน้าตรงค่ะ

ด้านข้างค่ะ

หน้าเต็ม ๆ เลย ( แอบหน้าใหญ่นิสนึง )

อันนี้ถ่ายกับน้องสาวค่ะ น้องสาวทำที่บางลำพู หนูทำที่นนทเวชค่ะ
ต่างกันไหม แล้วแต่ชอบนะค่ะ
พอดีรูปจมูกไม่เหมือนกันค่ะ
น้องสาวเป็นคนจมูกเรียว -*- แต่หนูจมูกใหญ่มากกก ได้แค่นี้ก้อพอแระ  ^^"
จขท.น่ารักจังเลยค่า ^^

อยากทำปากบางเหมือนกันค่าา สนใจหมอพีระ หมอเฉลิม หมอคมกริช จ้า

ตอนนี้รอดูรีวิวท่านอื่นไปเรื่อยๆ รอเอาเหล็กจัดฟันออกแล้วก็จะไปทำปากบางแล้วจ้า
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-8 08:56:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มีผู้ใหญ่แถวบ้านมาบอกว่า ถ้าทำให้จมูกงุม ๆ เข้าจะมีเงินใช้ตลอดชาติ
เค้าบอกว่าจะทำให้โหวเฮ้งดีจ้า...
อ๋อ ค่ะ น้อง แต่ตอนนี้พี่ทำท่าจะเปลี่ยนใจไปกะคุณหมอ อภิชาญแล้วค่ะ
เพราะท่านทำจมุกได้สวยมาก
แต่ปากเนี่ยอะดิ ยังไม่เคยเห็นเลย
บังเอิญอยากทำทั้งจมูกและก็ปากด้วย
เลยไปทำกับท่านดีกว่า
พี่ได้คิวแล้วค่ะ
วันที่ 17  ตุลาคม ค่ะ
น้องลองโทรไปปรึกษาก่อนก็ได้นะคะ
เบอร์ส่วนตัวคุณหมอค่ะ (ขออนุญาตเรียบร้อยแล้ว) และถ้าคุณหมอไม่ว่างคุณหมอก็จะโทรกลับค่ะ
คุณหมอยังหนุ่มเลยค่ะ น่าจะอายุไม่เกิน 34 คุณหมอจบแพทย์จากมหิดลค่ะ
เบอร์ส่วนตัวนะคะ  081 -3540920 เป็นเบอร์ส่วนตัวค่ะ
โทรไปปรึกษาก่อนก็ได้ค่ะ ท่านใจดีมากเลย อธิบายละเอียดถี่ยิบเลย รับรอง
พี่ขอคิวไปเองนะคะ  เพราะพี่ว่างช่วงนั้นพอดีเลย เมลล์พี่ค่ะ
rujirapha@hotmail.com  เผื่อจะได้ไปทำพร้อมกัน อยากมีเพื่อนเหมือนกันค่ะ
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-11 12:09:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
น่ารักจัง
ต้นฉบับโพสโดย Kuromi เมื่อ 2009-9-8 15:08

ขอบคุณค่ะ

011va3.gif (22.43 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

23#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-11 12:12:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ๋อ ค่ะ น้อง แต่ตอนนี้พี่ทำท่าจะเปลี่ยนใจไปกะคุณหมอ อภิชาญแล้วค่ะ
เพราะท่านทำจมุกได้สวยมาก
แต่ปากเนี่ย ...
ต้นฉบับโพสโดย amvarin เมื่อ 2009-9-8 21:41

ขอบคุณนะค่ะ เด๋วขอศึกษาอีกนิดนะ แล้วเด๋วยังไงจะติดต่อกลับนะค่ะ ^^
อ้อน้อง บอกก่อนนะคะว่าเป็นความคิดส่วนตัวพี่ค่ะ
ไม่ได้เกี่ยวอะไรกับคุณหมอเลย
ไม่ได้เกี่ยวไรกับคลินิคด้วย
พี่เคยเข้าไปดูของคนที่เค้าเคยทำมาอ่ะค่ะ ก็ดีค่ะ ประมาณ 7500 ต่อข้างอ่ะค่ะ
แต่วันนี้โทรไปถามคลินิคของคุณหมอญาณินทร์ที่สุราษฎร์ ข้างละ 45oo  เหลือเชื่อค่ะ
โอ๊ย ปวดหัวเหมือนกัน ไม่ทราบจะเลือกหมอไหนดี  แต่หมอญาณินทร์ก็มีน้องเค้าเคยไปทำมาเหมือนกันค่ะ
ในดั้งโด่ง แต่ไม่เคยเห็นปาก เฮ้อ ออออออออออออออ
พี่ก็ได้แต่ พร่ำ พรรณา ไปเรื่อย เอาแน่เอานอนไม่ได้เหมือนกัน
25#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-19 09:07:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ้อน้อง บอกก่อนนะคะว่าเป็นความคิดส่วนตัวพี่ค่ะ
ไม่ได้เกี่ยวอะไรกับคุณหมอเลย
ไม่ได้เกี่ยวไรกับคลินิคด้ ...
ต้นฉบับโพสโดย amvarin เมื่อ 2009-9-13 11:50

^^ ใจเย็น ๆ ค่ะ ค่อย ๆ หาข้อมูลดีกว่าเนอะ เด๋วทำมาแล้วไม่ถูกใจ ต้องทำใหม่ เสียทั้งเงิน ทั้งความรู้สึกแย่เลย ใจเย็น ๆ นะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้