ดู: 2524|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ปรึกษาค่ะรูปร่างผอม แต่เหนียงที่คอย้อย น่าเกลียดมาก

[คัดลอกลิงก์]
อายุ25ค่ะ เวลาน้ำหนักลด หน้าจะตอบลงไม่สวยเลย แต่คางก็ไม่ได้ลดตามแต่อย่างใดนั่งเฉยๆก็เห็นค่ะ มีคนทักตลอดเลย  ยิ่งเวลาก้มยิ่มน่าเกลียด
เห็นอ่านตามเว็บบอกฉีกFiller หรือ Botox แล้วได้ผลน่ะค่ะ ไม่ทราบว่าได้ผลจริง(อย่างเห็นได้ขัดเลยหรือเปล่า)  หรือได้แค่นิดหน่อยคะ

มีใครเคยทำมาช่วยแนะนำได้บ้าง ว่าที่ไหน ราคาประมาณเท่าไหร่ แล้วผลที่ตามมาเป็นยังไง ทั้งข้อดีและเสียด้วยนะคะ

คือไม่เคยทำศัลยกรรมอะไรเลย กลัวเจ็บด้วยค่ะ แล้วนิติพล กับ วุฒิศักดิ์ ดีมั้ยคะ (ที่อื่นก็ได้) แต่ขอไกล้บ้านแถวศรีนครินทร์ค่ะ

ขอบคุณค่ะ
ลองดูดไขมันใต้คางดูสิคะ  เค้าเรียก endo laser อะไรนี่แหละค่ะ เคยเห็นมีคนมารีวิวไว้  แต่เค้าทำที่บางแสน กะคุณหมอวิระพันธ์ V-Plastic Clinic  ค่ะ เค้่าเรียกปรับรูปหน้ามั้งค่ะ ป้าอ่านมาสักพัก อาจเลือนๆ ไปหน่อยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้