ดู: 1261|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตา/ถุงใต้ตา] นั่งนับวันรอ วันที่ 4 ธ.ค.จะตามไปเป็นศิลย์คุณหมอเฉลิม

[คัดลอกลิงก์]
เรื่องของเรื่องมีอยู่ว่า..,จะไปแก้จมูกกับคุณหมอคะ ตื่นเต้นกว่า งานรับปริญญาตัวเองสะอีก(วันที่1 ธ.ค.)
..,และก็เผอิญว่า ไม่ได้ตั้งใจไปแก้กับคุณหมอหรอกคะ ตอนแรกกะจะแก้กะหมอเดิมที่ต่างจังหวัด และก็บังเอิ๊ญบังเอิญ ต้องตรวจร่างกายที่ กทม พอดี (วันที่2 ธ.ค.) หาข้อมูลจากเวปดั้งโด่ง 2 - 3 วัน ชอบรูปแบบของจมูกคุณหมอเฉลิมมาก เลยตัดสินใจโทไปหาพี่แดง โทไปครั้งแรก พี่แดงรับเรื่องไว้ เพราะคิวเต็มหมด ไว้ใกล้ๆถึงวันแล้วค่อยโทมาใหม่..,ถอดใจแล้วคะ เลยหาข้อมูลของคุณหมอศิริพรชัยดู ก็โอเครเหมือนกัน โทรไปสอบถามดูคิวก็เต็มเหมือนกัน (แต่บังเอิญอีกแล้ว มีคนยกเลิกคิววันที่4) แต่ใจเทไปทางหมอเฉลิมแล้วคะ..,วันนี้ โทหาพี่แดงอีกครั้ง.........(พี่แดง มีคิวให้ค่ะ กรี๊ดดดดดดดดดดดดเลย ..พี่แดงหัวเราะ..และบอกเราว่า จิงๆ ไม่ได้พูดเล่น..,แล้วอย่าไปซื้อคิวกับคนอื่นมานะ ) ถามพี่แดงต่อว่า แล้วจะให้โอนเงินมัดจำเข้าบัญชีไหนคะ? พี่แดงบอกว่า ไม่ต้องหรอก..,เอาแค่เบอร์โท กับชื่อมาก็พอ

..,เห็นหลายๆกระทู้บอกพี่แดงดุ พูดไม่ดีบ้าง จริงแล้วๆ พี่แดงใจดีอ่ะ   พูดดีมาก
โชคดีจังครับ ขอให้ออกมาสวยงามดั่งใจนะครับ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-12-18 19:26:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ครบ 2 อาทิตแล้วค่ะ .., ยังไงจะมาวิวให้ดูนะคะ
รอเจ้าของกระทู้รีวิวคร้า :)
รอ รอ รอ เหมือนกานนนน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้