ดู: 3064|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

หมอเฉลิม - หมอวรวิทย์ - หมอศิริพรชัย ??

[คัดลอกลิงก์]
รบกวนถามพี่  ๆ ผู้มีประสบการณ์ทั้งหลายหน่อยนะคะ...

คือหนูอยากทราบว่า ระ หว่างคุณหมอเฉลิม คุณหมอวรวิทย์ และคุณหมอศิริพรชัย... ท่านใดทำจมูกผู้หญิงสวยกว่ากันคะ..??

แต่คือปัญหาอยู่ตรงที่ว่า ... เมื่อวานโทรไปทางคลินิกฟอร์จูน พี่เค้าบอกว่า "คุณหมอเฉลิมงดจองคิว"...มกราปีหน้าค่อยลองโทมาใหม่ คิดว่ากว่าจะได้ทำคงเกือบปลายปีหน้า -.-

ก็เหลือแต่คุณหมอวรวิทย์ กับคุณหมอศิริพรชัยอ่ะคร่ะ..

พี่ๆ คิดว่าไงรบกวนหน่อยนะคะ..ประเด็นคืออยากให้ทรงจมูกออกมาเป็นประมาณรูปเนี้ยอ่ะค่ะ..เพราะว่าตากับปากหนูก็คล้ายๆเค้าอ่ะค่ะ

>>พี่ๆคิดว่า ใน 3 ท่านนี้ ท่านใดน่าจะทำออกมาแล้วคล้ายในรูปมากที่สุดคะ...?????????????  รบกวนหน่อยนะคร้าาา -/\-
คุณหมอวรวิทย์ก็ทำออกใมาสวยนะครับ แต่ถ้าจะเอาเหมือนในรูปเลยมันไม่ขึ้นอยู่กับหมออย่างเดียวนะผมว่า มันขึ้นอยู่กับเนื้อจมูก-ทรง-ฐานจมูกเดิมของเราด้วยว่าเป็นยังไง
เอาใจช่วยนะครับ สู้ๆ
ลองเข้าไปปรึกษาเลยคับ เอารูปต้นแบบไปให้คุณหมอทั้งสองท่านดู ถามท่านไปว่าจะทำได้เป๊ะหรือใกล้เคียงมากน้อยแค่ไหน
คือ หมอเฉลิม งดจองคิวทำ รวมถึงงดจองคิวขอคำปรึกษาด้วยเหรอค่ะ?
เผื่อแค่ว่า คุณหมออาจจะงดจองเฉพาะคิวทำ ก็ได้
คุณหมอทั้ง 3 ท่านฝีมือดีไม่เเพ้กัน ทำเเล้วสวยก้อเยอะ ยังไงตัดสินใจเเล้วจองไปเลย จะได้ไม่ลังเล
ตอนเเรกก้อเข้าไปคุยกับหมอวรวิทย์ก่อน เเต่พี่สาวเคยทำมาเเล้วเบี้ยว เเล้วต้องกลับไปเเก้ เเต่ก้อสวยขึ้นเยอะ ลังเลอยู่นาน
หาข้อมูลหลายเดือน ตัดสินใจทำกับหมอศิริพรชัย เเม่ให้ทำกับหมอท่านนี้เพราะเเม่ก้อเสริมจมูกที่นี่เมื่อหลายปีก่อน เราไปทำเมื่อวันศุกร์ วันนี้ก้อ3วันเเล้ว ยุบเร็วมาก เพราะเรากินยาตลอด กลางคืนก้อให้เพื่อนปลุกตื่นมากินยา ประคบเย็น ร้อน ไม่ขาด นอนหัวสูง ไม่กินของเเสลง )
ทั้งสามท่านเก่งๆทั้งนั้นคะ  อยู่ที่ว่าทรงจมูกของเราเนื้อจมูก แล้วที่สำคัญแต่ละหมอเสริมสไตลเกาหลีทั้งนั้น เลือกมะกช่ายป่าว
ตอบกลับ 4# balloon_finsuda

คิวปรึกษาด้วครับ เต็มเอิ๊ยด
ขอถามไรหนอ่ยค่ะ

จริงรึป่าวที่ฟอร์จูน คุณหมอเฉลิมเป็นมือ 1 คุณหมอวรวิทย์ เป็นมือ 2

หรือว่าเราแค่คิดกันไปเอง

สงสัยมาก ถ้าไงทิวารีบแก้จมุกจะได้แก้กับคุณหมอวรวิทย์ไปเลย ถ้ารอหมอเฉลิม คงนาน
ขอถามผุ้รู้ด้วยค่ะ

ทำกับคุณหมอเฉลิม เหลาฮัมพ์ยกใหย๋ด้วย แต่คุณหมอไม่ว่างแก้ให้เราเร็วๆๆนี้

ให้คุณหมอเฉลิมส่งเคสให้คุณหมอวรวิทย์ได้ป่าวววค่ะ

เพราะเห็นว่าเค้าก้ออยุ่ด้วยกัน คุณหมอวรวิทย์ มาตรฐานฝีมือเท่าคุณหมอเฉลิมป่าวค่ะ
คุณหมอเ้ค้าทำสวยทั้งนั้นแหละค่ะ
อยู่ที่ว่าลูกค้าชอบแบบไหนมากกว่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้