ดู: 5318|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ผลงานคุณหมอคมกริชครบเดือนค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
วิจารณ์หน่อยน่ะค่ะ

IMG_3255.jpg (321.57 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 5)

IMG_1589.jpg (345.85 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-11-8 01:24:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รูปล่างก่อนทำค่ะ
มีภาพมุมอื่นอีกมั้ยครับ สวยดีครับ
โอเคแล้วล่ะคับ ธรรมชาติดี
เข้ากับหน้า..เป็นธรรมชาติดีค่ะ  หน้าก็ดูหวาน+คมขึ้น
ทำแล้วสวยขึ้นค่ะ
เปนธรรมชาติดี  ดุแล้วหน้าตาสวยขึ้นด้วย
บอกได้คำเดียวว่าสวยอ่ะ พี่ใช้ที่กรีดตาของอะไรอ่ะคะ พอดีเเต่งหน้าไม่เป็นจะหาเครื่องสำอางค์ลองใช้อยุ่อ่ะคะ หน้ามันมากกรีดเเล้วมันจะอยู่มั้ยอ่าคะ(นอกเรื่องนุดนุง)
นี่แหละ STYLE หมอคมกริช
ดูโด่งขึ้นนิดเดียว  เจ้าของกระทู้ชอบแบบธรรมชาติ
หรือใจอยากได้โด่งกว่านี้ค่ะ  ถ้าโด่งกว่านี้สวยได้อีกกก  เพราะตาสวยค่ะ   
อยากเห็นด้านข้างค่ะ
สวยดูเป็นธรรมชาติแล้วคะ...ทรงจมูกฐานเดิมสวยอยู่เปนทุนแล้วคะ  สู้ๆคะ
ธรรมชาติดีค่ะ
ตอบกระทู้ mam123 ตั้งกระทู้

สวยมากครับ ได้สัดส่วนดี ที่สุดแล้วครับ  รอให้สันตรงหัวตา ยุบอีกสักหน่อย ก็จะดูคมและเนียนกว่านี้  
จะมี ก็แต่ตรงปลายจมูก เป็นรอยผิวหนังสีคล้ำๆ ( ซึ่งก่อนเสริม ก็มีให้เห็น) เป็นรอยตึงๆ   รอให้ยุบบวม
ถ้าลองเม้มปากดู  ถ้าไม่รู้สึกตึง และคลำปลายจมูก ได้เรียบๆมนๆ ไม่มีส่วนซิลิโคน มาตำมือ  นั่นแหละ สุดยอดแล้วละ  สอบผ่าน ได้เกรด เอ เลยละ ดีใจด้วย

แสดงความคิดเห็น

เวลาผ่านไปอีก 1 เดือน ช่วยส่งรูปให้ดูอีกนะ ขอบคุณ  โพสต์ 2011-5-6 08:46
บอกได้คำเดียวว่า..."สวยค่ะ"
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้