ดู: 2069|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โบท๊อกซ์/ฟิลเลอร์/ร้อยไหม] ถ้าเหมาขวดฉีดโบท๊อกฉีด 60 ยูนิต แล้วเหลืออีก 40 จะเอาไปฉีดอะไรได้มัั้งอ่าคะ

[คัดลอกลิงก์]
คือว่ากำลังจะหาคู่เพื่อนไปฉีดโบท๊อก แบบเหมาขวด น่ะค่ะ
แล้วทีนี้ เรากรามค่อนข้างใหญ่อ่ะ เลยอยากจะฉีด 60 ยูนิต
เลยกะว่าถ้าหาเพื่อนหาร ฉีดอีก 40 นี่คือ หาเพื่อนที่หน้าไม่ใหญ่มาก
ไปฉีด จะลงหรือป่าวอ่าคะ หรือว่าเอาไปฉีดพวก รอยย่น ตีนกา  หรือ ลดปีกจมูก อะไรงี้ได้ป่าวอ่าคะ
ถ้าหาคนหารไม่ได้ก็ไม่รู้จะเอาไปฉีดตรงไหนอีก คิดไม่ตกเรยย ช่วยทีค๊า เอาไปฉีดไรได้อีกม้างงค่ะ

ตอนนนี้อยากฉีดมากกค่ะ
ฉีดที่ไหนค่ะ ฉีดไปหรือยัง แล้วเท่าไหร่อะคะ
ฉีดbotox ลดกรามโดยแพทย์ที่คลินิก  ถ้าเอาตัวยามาเองคิดเฉพาะค่าฉีด 500บาทค่ะ   ถ้าใช้botoxผ่าน อย. ของที่คลินิก 50 u ลดกราม 4000บาทค่ะ  โทร0851521749
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้