ดู: 943|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอดพอดีกับตัวเอง ทำออกมาสวยและดูธรรมชาติ ที่ The SiB Clinic

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีเพื่อนๆ ที่เจ้ามาอ่านรีวิวของเรานะคะ ซึ่งเป็นการเขียนรีวิวครั้งแรกในชีวิตหลังไปเสริมหน้าอกที่ The SiB แล้วดีมากไม่อยากเก็บความรู้สึกนี่ไว้คนเดียวเราเลยอยากมาเขียน เพราะเมื่อก่อนเป็นคนอ่านรีวิวในเว็ปนี้แล้วรู้สึกว่ามีประโยชน์จริงๆ สำหรับคนที่สนใจเพราะอ่านแล้วทำให่เราตัดสินได้ว่าควรทำที่ไหนดีที่เหมาะกับเรา

ซึ่งเราเป็นคนตัวเล็กมากค่ะ ผอมสูง เราสู้162 น้ำหนัก 44-45 กก.เอง รูปร่างมินิๆ ซึ่งคุณหมอดารินทร์แนะนำให้เรา เสริมหน้าอก 300cc ทรง Brabie Breast หน้าอกดูธรรมชาติมากๆ แล้วหน้าอกเราที่ได้ก็แบบนี้เลยค่ะ

เสริมหน้าอกผ่านมา 3เดือนแล้วค่ะ ซึ่งก่อนที่จะรู้จัก The SiB เราก็อ่านและดูรีวิวที่เว็ปนี้เว็ปเดียวเลย คือที่นี่อยากรู้อะไรเกี่ยวกับศัลยกรรมที่ไหนดีที่ไหนทำสวย ก็ได้จากการอ่านรีวิวที่นี่มีคำตอบหมดเลยคะ พอมีเวลาว่างไม่ได้เลยต้องกดเข้าไปอ่าน ทุกศัลยกรรมที่เราสนใจ คนเราเวลาอ่านเห็นคนอื่นไปทำแล้วสวยเราก็อยากทำบ้าง55555

ตอนที่เราจะทำหน้าอกก็อ่านมาเยอะแต่เราตัดสินใจที่จะทำกับคุณหมอดารินทร์ เพราะคนส่วนใหญ่ไปทำมาและก็แนะนำบอกว่า ว่าคุณหมอเก่ง ทำสวยดูธรรมชาติและก็ใจดีด้วย เมื่อเราได้ไปทำมาแล้ว คือเราขอเป็นอีกหนึ่งเสียงเลยค่ะ คุณหมอดังมากในเรื่องการทำหน้าอก การผ่าตัดมีหลายแบบแต่เราเลือกแบบส่องกล้องค่ะ เพราะอ่านรีวิวมีคนแนะนำว่าเสริมด้วยวิธีนี้ทำให้แผลผ่าตัดนั้นเล็ก และข้อดีคือเจ็บน้อย ฟื้นตัวเร็วด้วย อันนี้คือข้อดีที่สุดเลยแหละค่ะ หากใครคิดที่จะเสริมหน้าอกและอ่านรีวิวของเราคงได้ประโยชน์จากเราบ้างนะค่ะ

วันนี้ก็ขอเขียนเพียงเท่านี้สำหรับใครที่คิดจะเสริมหน้าอกยังตัดสินใจว่าจะทำที่ไหนดี เราขอเป็นอีกเสียงที่แนะนำให้มาทำกับคุณหมอดารินทร์ ที่ The SiB Clinic ค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้