ดู: 812|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ปักหมุนให้เลยค่ะ เสริมหน้าอกที่สวยต้องที่ The SiB Clinic

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะทุกคน เมื่อก่อนเรามีปัญหาอยู่ในใจตลอดคืออยากเสริมหน้าอก แต่ที่ไหนละ จะทำหน้าอกเราให้สวยอย่างที่เราต้องการ ซึ่งทุกคนที่กำลังมองหาคลินิกเสริมหน้าอก ก็ต้องมีคำถามเหมือนนเราใช่หรือเปล่าค่ะ เรื่องหน้าอกเป็นปัญหาหาอกหน้าใจมันขึ้นอยู่กับแต่ละคน บางคนเล็ก บางคนนมห่าง บางคนนมยาน แต่ของเราคือนมเล็กมากๆๆๆๆๆ จนต้องไปเสริมหน้าอกที่ The SiB

ปัญหาของคนหน้าอกเล็กคือ นมเล็กใส่ชุดที่ดูเซ็กซี่ก็ยังไม่สวยอย่างที่เรามอง เราเลยอยากเสริมหน้าอกเพื่อให้ดูดีขึ้นกว่าเดิม แต่ความสวยก็ต้องแลกกับความเจ็บเป็นธรรมดา เรื่องเจ็บไม่เท่าไหร่ค่ะเราก็อดทนได้ แต่เรื่องความปลอดภัยนั้นสำคัญมาก กว่าเราจะเลือกคลินิกคือก็ต้องศึกษามาสักพักใหญ่ๆ เลย อ่านได้ข้อมูลมาเปรียบเทียบแล้วเราก็ตัดสินใจ เลือกทำกับคุณหมอดารินทร์

เมื่อเลือกทำกับคุณหมอแล้วก็ต้องเข้ารับคำปรึกษา เมื่อเจอคุณหมอ ก็ให้คำแนะนำที่ดีมากคุณหมอแนะนำให้เสริมด้วยเทคนิค Barbie Breast ทรงบาร์บี้ อย่างว่ารูปร่างอย่างเรานั้นตัวเล็กแถวเนื้อก็นอย ถ้าใช้เทคนิคนี้เวลาเสริมออกมาจะดูสวยและดูธรรมชาติ หน้าอกไม่เป็นก้อน หลังทำหน้าอกจะนิ่มดูสวย เหมาะกับเราค่ะ คุณหมอแนะนำขนาดให้เราเสริมที่ 325 cc. ใช้ซิลิโคน Mentor

วิธีการผ่าตัดคุณหมอผ่าตัดใต้กล้ามเนื้อ แผลผ่าตัดอยู่ใต้ราวนม แผลเล็กมากประมาณ 3 ซม.

แล้วนี่ก็คือนมของเราเองค่ะทำมานานแล้วเกือบ 6 เดือน

ที่เราเขียนแนะนำอยากให้ทุกคนได้เลือกสิ่งที่ดีที่สุด จะได้ไม่ต้องเจ็บตัวรอบ2 เพราะเราทำมาแล้วคือดีจริงค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้