ดู: 310|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ทำโครงหน้า 3 จุด

[คัดลอกลิงก์]
ทำโครงหน้า 3 จุด(โหนกแก้ม,กราม,คาง) ครบ 1สัปดาห์แล้วค่ะ

ฉันผ่าตัดที่โรงพยาบาลบาโนบากิได้ 1 สัปดาห์แล้ว

ปัจจุบันยังมีความบวมอยู่ รอวันที่ความบวมจะลดลงทั้งหมดไม่ไหวแล้ว

ทางโรงพยาบาลแนะนำให้เดินเยอะๆ แต่ช่วงที่ฉันทำโครงหน้าเป็นช่วงที่อากาศค่อนข้างเย็น

ลมแรงมาก เลยไม่ได้ออกไปเดินเล่นข้างนอกเลย

จากที่อ่านรีวิวหลายๆคนก็บอกว่าการเดินช่วยได้มากจริงๆ

หวังว่าสัปดาห์หน้าจะไม่มีลม อาการจะดี จะได้ออกไปเดินข้างนอกบ้างㅜㅜ

พอครบ 1 สัปดาห์ เริ่มรัดหน้าได้ ฉันก็พยายามรัดหน้าตามที่รพ.แนะนำเลยค่ะ

รพ.ให้รัดหน้าวันละ 3-4 ครั้ง ครั้งละ 15-30นาที ฉันก็พยายามทำให้ได้ตามนั้น

ครอบครัวของฉันพอมองชั้นแล้วก็หัวเราะ บอกว่าชั้นเหมือนปลาทอง

พอมองหน้าฉันทีไรก็หัวเราะㅡㅡ

ก่อนทำศัลยกรรมฉันไม่พอใจในรูปหน้าตัวเองเลยตัดสินใจทำ

หลังจากอาการบวมลดลงทั้งหมดก็คงจะเห็นกรอบหน้าชัดเจนขึ้น แบบเห็นได้ชัดเลยใช่มั้ยคะ?

ทุกคนคิดว่าฉันเหมือนปลาทองมั้ยคะ?5555555

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2023-10-3 13:58:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ผ่าตัดโครงหน้า 3 จุด ครบ 3 เดือนแล้วค่ะ

รูปหน้าดูละมุนขึ้น ดูเป็นธรรมชาติ เหมือนเกิดมาแล้วสวยเลยค่ะ

ตอนหลังผ่าตัดแรกบวมหนักมาก บอกตรงๆ ว่ากังวลมากค่ะ

อาการบวมต้องใช้เวลาจริงๆ ค่ะแต่หลังจากอาการบวมลดแล้วมันจะค่อยๆ ดีขึ้นค่ะ

หลังจากผ่าตัดโครงหน้าแล้วพอไปเจอเพื่อนๆ หรือเจอใครก็ตามที่เคยเจอกัน

ทุกคนล้วนบอกว่าไปทำอะไรมาทำไมทำไมสวยขึ้น

พอบอกว่าผ่าตัดโครงหน้าทุกคนคือตกใจมาก ดูไม่โป๊ะเลย เนียนกรุบ

หน้าดูส้นลง แต่อยู่ในสัดส่วนที่กำลังพอดีไม่เล็กไป พอน่ารักกรุบริบ

ฉันชอบมากๆ ที่รูปหน้าสวยขึ้นแต่ยังดูธรรมชาติไม่ได้แหลมหรือเล็กเกินไป
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้