ดู: 754|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกสวยอย่างปลอดภัย เราแนะนำที่นี่ The SiB Clinic

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ วันนี้มีโอกาสที่ได้มานั่งเขียนรีวิวก็รู้สึกดีว่าไหนๆ ทำมาดีก็ต้องมาบอกต่อเป็นกระบอกเสียงให้คนที่สนใจได้ไปทำที่ถูกที่ดี เราไปเสริมหน้าอกที่ The SiB มา 3เดือนที่แล้ว จากประสบการณ์ในครั้งนี้ทำให้ตัวเองกล้าคิดและกล้าที่จะเปลี่ยน จากเป็นคนที่ไม่ได้สนใจเรื่องศัลยกรรมซ่ะเท่าไหร่ แต่วันนี้เปลี่ยนตัวเองเลยค่ะ จากจุดเริ่มต้นคือไปเสริมจมูกก่อน พอทำแล้วคือเปลี่ยนแปลงไปมากมีแต่คนทัก สิ่งทีทำต่อไปก็เสริม Filler ที่คาง ก็ยิ่งมีคนทักว่าสวยขึ้นอีก ทำให้ตัวเองนั้นมีความมั่นใจมากขึ้น พอเราคิดที่จะทำหน้าอกตอนแรกแฟนเราก็ไม่ได้สนับสนุนสักเท่าไหร่ แต่เราอยากทำเขาก็ห้ามเราไม่ได้

จากสิ่งที่คิดไว้ว่าจะทำตั้งแต่ปีที่แล้วคือก็ไม่ได้ทำสักที คือติดปัญหาโน้นนี่และเรื่องเวลา จนมาต้นเดือนก.พ. ก็เริ่มมีเวลาว่างที่จะสามารถหยุดงานได้ ก็จัดเลยค่ะ เพราะมีคำตอบไว้ในใจอยู่แล้วว่าเราจะมาทำที่ The SiB ก็ได้ประสานงานเข้าไปปรึกษาตั้งแต่ปลายปีที่แล้ว จนได้มีเวลาก็ทำเลยค่ะ เอาเป็นว่าทำออกมาแล้วคือดีกว่าที่คิดมากๆ เลย

จากคนไม่มีหน้าอกเลยจนมาวันนี้หน้าอกดูสวยและดูธรรมชาติ เราเสริมทรงกลมขนาด 325 cc.

หลังจากทำหน้าอกก็ยิ่งมีคนชมมีแต่คนถามว่าเราไปทำหน้าอกที่ไหน สวยและดูธรรมชาติ ที่คนอื่นเขารู้เพราะว่าเมื่อก่อนเราถ่ายภาพคือไม่กล้าที่จะโชว์เนินอกเลย แต่พอมาวันนี้ขอโทษนะค่ะใน IG ไม่เคยเลยที่จะมีภาพเรียบร้อย555555 ซึ่งเราก็เป็นคนตรงๆ และไม่ได้ปิดบังอะไรทั้งนั้น ไม่ใช่ทำมาแล้วบอกว่าแม่ให้มา5555 ไม่เอาอ่าบอกตรงๆ ว่าทำก็จบ ทำแล้วสวยคือไม่ต้องอายใคร

สำหรับเราแล้วเรื่องความสวยก็เป็นอีกเรื่องหนึ่งแต่ะเรื่องความปลอดภัยนั้นต้องให้เป็นที่ 1 สำหรับเราคือที่นี่เรื่องความปลอดภัยเราให้ 100% เพราะคุณหมอใส่ใจ อย่างที่เราบอกเลยค่ะว่าทำนมทีไหนสวยและปลอดภัย เราแนะนำเลยค่ะ ที่เดอะซิปคลินิก รับรองไม่ผิดหวังแน่นอน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้