ดู: 823|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ศัลยกรรมเกาหลี] รีวิวปรับโครงหน้าที่เกาหลี

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่า ใบบัวนะคะ
หน้าใหม่จะมาแล้ว กับการศัลยกรรมครั้งแรกในชีวิต
ไปดูรูปก่อนทำกันก่อนเลย

ปัญหาของบัวคือเป็นคนหน้าใหญ่มาก ใหญ่ทุกส่วนทั้งโหนก กราม คาง ก่อนหน้านี้ที่ดูมีคางเพราะเคยฉีดฟิลเลอร์คางไปด้วย และการที่ใบหน้าใหญ่ทำให่เรารู้สึกไม่มั่นใจในการถ่ายรูปเลย หรือแม้กระทั่งการมัดผมก็จะไม่ค่อยทำทรงผมที่เปิดหน้าเพราะมันจะทำให้เห็นว่าบัวกรามใหญ่มากกก  เวลาไลฟ์ หรือถ่ายวิดีโอลงก็จะใส่ฟิลเตอร์บีบหน้าตลอดเลย
เลยต้องมาหาคุณหมอโอ บาโนบากิให้ช่วยค่า
มาถึงก็ปรึกษากับคุณหมอโอก่อนเลย
ตอนปรึกษาคุณหมอให้คำปรึกษากับเราไปพร้อมๆ กับอธิบายสัดส่วนโครงหน้าเราด้วยค่ะ
ก็อย่างที่บอกไปเลยว่ากระดูกบัวใหญ่ทั้งโหนกแก้ม กราม คางเลย แต่คุณหมอนอกจะแนะนำให้ทำโครงหน้าแล้ว
ยังแนะนำให้บัวต่อกระดูกคางด้วย เพราะถ้าขูกฟิลเลอร์ออกหน้าบัวก็จะสั้นเลย ถ้าอยากหน้ายาว มีคางก็ต่อกระดูกคางไปด้วย คุณหมอน่ารักและใจดีมากก>//<

เจอคุณหมอเสร็จพี่ล่ามก็พามาตรวจร่างกาย เพื่อเช็คความพร้อมก่อนผ่าตัดค่ะ
พร้อมเข้าห้องผ่าตัดแล้วนะทุกคน เดี๋ยวพาทหน้าจะมาอัพเดทหลังผ่าให้ดูกันอีกทีค่า บ๊าย...บาย...

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2023-6-2 17:29:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันนี้มาอัพเดทหน้า หลังผ่าตัดไปได้2อาทิตย์ค่ะ
โชคดีที่หน้าบัวไม่ได้ช้ำอะไรมาก แล้วก็ถือว่าไม่บวมมากนะคะ ถ้าเทียบกับคนอื่น
อันนี้คือรูปแรกหลังจากออกจากห้องผ่าตัดค่ะ

หลังจากเอาสายเดรนออกแล้วรู้สึกโล่งปากมากเลย55
วันที่เข้ามาเช้คหน้ากับคุณหมอ คุณหมอเปิดรูปctโครงหน้าของบัวก่อน-หลังทำ แบบเทียบให้ดู
โอ้โห กรามหายไปเยอะมาก แบบเวอร์มากนะทุกคน 55

ใครว่าหน้าไม่เปลี่ยนนี่คุณหมอร้องไห้แล้วนะคะ ตัดให้ขนาดนี้55
ที่เหลือก็รอเวลาค่ะ คิดว่าพอครบ1เดือน หน้าต้องยุบลงกว่านี้อีกแน่ๆ
ปิดท้ายด้วยรูปแบบแต่งหน้ากันบ้าง ละมุนอยู่น้าา>//<

3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2023-6-26 14:10:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ทำโครงหน้าครบ1เดือนแล้วค่าาา นี่ขนาดเพิ่งจะ1เดือนหน้ายังเล็กลงขนาดนี้ แล้วถ้า6เดือนจะขนาดไหน><
วันนี้มัดผมได้แบบมั่นใจเลยค่ะ ไม่ต้องอายหน้าบานแล้ว555

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้