ดู: 598|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดลดโหนกแก้ม/กราม] รีวิวเหลากราม 1 จุด

[คัดลอกลิงก์]
ตอนนี้ก็เหลากรามที่บาโนบากิครบ1เดือนแล้ว
จากที่เมื่อก่อนเวลาแต่งหน้าทีต้องลงเฉดดิ้งหนักมาก
แต่เดี๋ยวนี้คือไม่ต้องพึ่งเฉดดิ้งแล้วค่ะ55
พวกอาการบวมยังหลงเหลืออยู่นิดหน่อย
คุณหมอบอกว่าอาการบวมต้องใช้เวลา
ฉันเองก็พยายามรออย่างใจเย็นอยู่ค่ะ
ตอนนี้มาดูหน้าอัพเดทกันนะคะ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2023-5-24 17:05:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เหลากรามมาได้ 3 เดือนแล้วค่ะ
ช่วงนี้คือรู้สึกได้เลยว่าหน้าเรียวขึ้นอย่างชัดเจน
อาการบวมต่างๆหายไปกว่าช่วงแรกเยอะเลยค่ะ
แต่ก็ยังมีช่วงแก้มที่ยังบวมๆอยู่นิดหน่อย
รู้สึกพอใจมากเลยค่ะ คือหน้าออกมาเรียวสวยแบบเป็นธรรมชาติด้วย
ก่อนผ่า

หลังผ่า

เทียบรูปก่อน-หลังค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้