ดู: 958|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ปัญหาหน้าอกไม่เท่ากัน มาที่ The SiB แก้ได้ค่ะ เราทำมาแล้วสวยจริงๆ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะเพื่อนๆ ทุกคนที่เป็นสมาชิกดั่งโด่งนะค่ะ เราชื่อหมิวค่ะ วันนี้เราจะมารีวิวหน้าอกตัวเองที่ไปเสริมหน้าอกมา ซึ่งพื้นฐานหน้าอกเราทั้งสองข้างนั้นไม่เท่ากันเลย ทั้งเล็กแล้วก็ไม่เท่ากันอีก เราก็เลยตัดสินใจไปเสริมหน้าอกที่ The SiB

ก่อนทำหน้าอกนะคะ คือหน้าอกแบนมากกก ไม่มั่นใจเลยจริงๆ คือเล็กก็ไม่พอแถมยังจะไม่เท่ากันอีก หนักใจกับชีวิตมากเลยค่ะ พอดีบังเอิญได้เจอเพื่อนเก่าแล้วเขาก็เล่าให้ฟังว่า เขาไปเสริมหน้าอกที่ The SiB มา แล้วเขาก็แนะนำเราว่าคุณหมอเก่งมากๆ มีชื่อเสียงเรื่องเสริมหน้าอกอันดับ1 เลย เราก็เลยไปติดต่อที่คลินิกเพื่อรับคำปรึกษา ได้พบคุณหมอตัวจริงคุณหมอแนะนำดีมากๆ และคุณหมอยังบอกปัญหาของเราด้วย ว่าหน้าอกของป็อบไม่เท่ากัน ถ้าเสริมไปยังไงก็ไม่เท่ากัน แต่ไม่ต้องกังวล เพราะคุณหมอช่วยได้ค่ะ

ตอนที่ได้ปรึกษาคุณหมอก็ดูหน้าอกเราแล้วก็แนะนำเราว่าให้ใส่ซิลิโคน 2 ข้างคนละขนาด เพราะว่าหน้าอกคือไม่เท่ากันเอามากๆ คือเราต้องใส่ด้านซ้ายข้างนึงใส่ 300 แล้วอีกข้างใส่ 325cc เพื่อที่ทำออกมาแล้วหน้าอกจะออกมาเท่ากัน หลังจากคอนเฟิร์มว่าจะทำกับคุณหมอ ก็ได้ทำการนัดคิวเลยค่ะเพราะอยากทำมากๆ ก่อนจะทำการผ่าตัดคือพี่พนักงานก็จะมีใบแนะนำการปฎิบัติตัวมาให้เรา ต้องงดน้ำงดอาหารก่อน 8 ชม. ก่อนผ่าตัด

พอมาถึงคลินิกพี่พนักงานก็ให้เปลี่ยนเสื้อผ้าแล้วก็ขอใบตรวจสุขภาพเพื่อให้คุณหมอพิจารณา เรารู้สึกตื่นเต้นสุดๆ จนคุณหมอเข้ามาพูดคุยด้วยแล้วก็บอกว่าอย่ากังวลใดๆ เดียวคุณหมอจะดูแลการผ่าตัดอย่างดี สักพักพอให้น้ำเกลือเราก็นอนหลับไปเลยค่ะ หลังจากผ่าตัดเสร็จก็กลับบ้านได้ กลับไปพักฟื้นที่บ้านได้ ก็ดูแลตัวเองง่ายๆ กินยาตามคุณหมอสั่งทายาหลังจากตัดไหมค่ะ บางคนบอกทำหน้าอกเจ็บมากแต่เราไม่เจ็บมากเลยค่ะ  หลังทำมาก็ไม่มีปัญหาอะไรเลย

ตอนนี้คือ 2 เดือนแล้ว หน้าอกสวยและที่สำคัญคือหน้าอกเท่ากันสมใจเราจริงๆ

หน้าอกคือสิ่งที่ได้ไม่ใช่แค่เท่ากันแถมทรงยังสวยดูเป็นธรรมชาติ ไม่เป็นบล็อกเลย

เราอยากจะแนะนำสำหรับคนที่สนใจอยากเสริมหน้าอกแบบทำแล้วสวยได้ดั่งใจเลย เราแนะนำให้มาทำที่ The SiB Clinic เหมือนที่เพื่อนเราแนะนำเราค่ะ รับรองไม่ผิดหวังแน่นอน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้