ดู: 535|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ศัลยกรรมเกาหลี] แชร์ประสบการณ์ยกกระชับหน้าที่เกาหลี แบบจัดเต็มครั้งแรก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย minds09 เมื่อ 2023-3-23 19:54

มาแชร์เรื่องการยกกระชับหน้าแบบจัดเต็ม
ตอนออกจากห้องผ่าตัด บอกเลยว่า หน้าหลังทำ คือ จำตัวเองแทบไม่ได้ 
จัดเต็ม ทั้งยกกระชับ และเอนโดไทยกคิ้ว แล้วอีก 6 เดือนมาเติมไขมันสเต็มเซลค่ะ
ก่อนทำ

หลังทำทันที

อันนี้ภาพครบ 3 เดือนค่ะ หน้าเปลี่ยนไปเยอะมากๆเลย ชอบมากค่ะ
ค่าเสียหายครั้งนี้ประมาณ เงินไทย 546,840 บาท  ถ้าเป็นช่วงโปรงานปรึกษาก็จะลดได้อีกนะ
ลองไปหาดูนะ เรารับแทกรีฟันคืนสนามบิน 8% ทำให้จ่ายจริง 427,628 บาทจ้า
ใครที่สนใจไปศัลยกรรมยกกระชับ ก็ลองเลือกบาโนบากิเป็นตัวเลือกดูนะคะ สำหรับเราประทับใจมาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้