ดู: 767|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ตัดสินใจเลือกเสริมหน้าอกที่ The SiB สวยไม่ผิดหวัง จริงๆ ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
เสริมหน้าอกมาใหม่ เป็นการเสริมหน้าอกครั้งแรกเลยค่ะ ตัดสินใจเลือกเสริมหน้าอกที่ The SiB สวยไม่ผิดหวังจริง ๆ  และวันนี้เราก็อยากมาแชร์ประสบการณ์หลังจากไปทำมา การตัดสินใจเสริมหน้าอกครั้งนี้เราใช้เวลาไม่นานมากเลย เพราะใจอยากทำอยู่แล้ว หาข้อมูลไม่ถึงเดือน ตัดสินใจที่จะเลือกทำกับคุณหมอดารินทร์เลยค่ะ สิ่งที่ทำให้เราติดสินใจเลือกที่นี่ด้วยเหตุผลจากการที่เราดูรีวิว คือคุณหมอเก่ง รีวิวดี ดูรูปหลังเสริมหน้าอกสวยๆ ทุกคนเลยค่ะ

เริ่มแรกก่อนที่จะตัดสินใจก็เข้าไปดูรีวิวในกลุ่มศัลยกรรมและเว็ปไซต์ในดั่งโด่งนี้เลยค่ะ เราดูรูปเทียบก่อนและหลังทำว่าแต่ละคนทำออกมาแล้วสวยขนาดไหน ซึ่งแต่ละคนปัญหาก็แตกต่างกันไป บางคนมีเนื้อหน้าอกอยู่แล้วก็เสริมใหญ่ๆ ได้ บางคนหน้าอกหย่อนยานก็เสริมและปรับฐานให้กลับมาสวยมาสาวได้อีกครั้ง แต่เคสปัญหาของเราคือมีเนื้อหน้าอกอยู่บ้างแต่ไม่มาก คุณหมอเลยแนะนำให้เราเสริมที่ 400cc.

หลังจากไปทำออกมาได้แบบนี้เลยค่ะ

คุณหมอเป็นผู้หญิง ใจดีมาก ซึ่งที่นี้เขามี 2 สาขา ที่สาขาทองหล่อ กับพระราม9 เราเลือกไปทำที่สาขาพระราม9 มาค่ะ ภายในคลินิกเหมือนโรงพยาบาลเลยคือ คลินิกใหญ่มากที่จอดรถก็เยอะ ภายในดูพรีเมียมมาก ห้องผ่าตัดก็สะอาดดูใหม่และท้นสมัย เราก็นึกว่าต้องราคาสูงแน่เลย แต่พอเข้าไปปรึกษาและคุณหมอประเมินราคาคือไม่แพงเลยค่ะ เราเสริมกับคุณหมอแบบทรง Barbie Breast ผ่าตัดใต้ราวมนมใต้กล้ามเนื้อ แผลเล็กแล้วที่สำคัญแผลค่อนข้างหายง่าย

วันนี้เรามีวิธีการดูแลตัวเองหลังจากผ่าตัดมาแนะนำทุกๆ คนเลยค่ะ

สิ่งที่ควรทำหลังผ่าตัดคือต้องอย่าให้แผลกระทบกระเทียน ห้ามยกของหนัก วันแรกหลังผ่าตัดคือต้องนอนหมอสูงๆ และกินยาตามที่แพทย์สั่ง จะมียาแก้ปวด แก้อักเสบกลับบ้านมาให้เรากิน ที่สำคัญห้ามให้แผลโดนน้ำเลยค่ะ ต้องเช็ดตัวเอง จนกว่าแผลจะแห้ง 14 วัน การรับประทานอาหารก็มีส่วนสำคัญที่จะทำให้แผลหายเร็ว คือเราไม่กินอาหารที่ห้ามเลยค่ะ ช่วงแรกหลังจากตัดไหมแล้วเราต้องใส่ชุดชั้นในที่ไม่มีโครงเหล็ก ต้องใส่แบบนี้ไม่ต่ำกว่า 3 เดือน

เพียงแค่ดูแลตัวเองและทำตามนี้ แผลก็จะหายเร็วและไม่มีผลข้างเคียงเลยค่ะ สำหรับใครที่คิดอยากจะเสริมหน้าอก เราแนะนำที่ The SiB รับรองคุ้มค่ากับค่าใช้จ่ายที่เสียไปแน่นอนค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้