ดู: 835|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] พอกันทีนมเล็ก เปลี่ยนมาเป็นนมใหญ่สักที่ ที่ the sib clinic

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีเราชื่อแอนนะค่ะ ใช้ชีวิตมานานเกือบ25ปี ที่ต้องทนหน้าอกเล็กๆ แบบนี้ ตอนแรกก็ทำใจว่าชีวิตนี้คงไม่ทำละหน้าอก เพราะเป็นคนขี้กลัว ปล่อยให้นมเล็กแบบไปดีกว่า แต่พออายุเริ่มมากขึ้นรู้สึกเลยว่า ถ้าเราคิดช้าเราก็จะมีหน้าอกที่ใหญ่ช้ากว่านี้แน่ๆ ก็เลยลองไปติดตามพวกกลุ่มศัลยกรรม ดูไปดูมาคิดอยากทำเลยค่ะ เพราะเดียวนี้สาวๆ หน้าอกเล็กๆ เขาก็ไปทำกันมาทั้งนั้น แล้วในรีวิวก็มีคนและนำให้เสริมหน้าอกที่  The SiB

เราหาข้อมูลสักพักแล้วก็เอามาปรึกษาแฟนว่าทำที่นี่ดีมั้ยที่ The SiB แฟนเราเป็นคนช่วยตัดสินว่าทำที่นี้ด้วยค่ะ เขาก็ไปหาข้อมูลช่วยเราอีกทาง ดีนะเขาตามใจเราอยากทำอะไรก็ให้เราทำไม่ห้ามเลย อันไหนที่เรามีความสุขเขาก็ยอมและช่วยให้คำแนะนำเราด้วย ซึ่งเราก็เทียบคุณหมอแต่ละคลินิกดูผลงาน แต่สุดท้ายเราก็เลือกที่จะทำกับคุณหมอดารินทร์ ม่วงไทย ที่ The SiB นี่แหละค่ะ ไหนๆ จะทำก็ต้องทำกับคุณหมอเก่งๆ  เอาความปลอดภัยดีที่สุด  คุณหมอบอกว่าเรารูปร่างค่อยข้างเล็กมากแนะนำให้เราเสริมแบบ Barbie Breast ะใส่ซิลิโคนขนาด 325 cc. เรารูปร่างเล็กมา หน้าอกก่อนเสริมก็มีน้อยนิด  

ความรู้สึกก่อนที่จะผ่าตัดคือดีใจมากๆ คิดอยากจะมีหน้าอกคือตื่นเต้นสุดๆ เราไม่กังวลเรื่องความปลอดภัยเพราะเราเชื่อมือคุณหมออยู่แล้ว พอถึงเตียงผ่าตัดเขาก็ให้น้ำเกลือสักพักก็นอนหลับไม่รู้ตัวเลย  ช่วงวันแรกหลังผ่าตัดก็มีอาการเจ็บเหมือนกันค่ะ แต่ก็ต้องอดทนเพราะจะสวยก็ต้องทนจบผ่านความเจ็บแค่ 3วันเท่านั้นเองค่ะ แลัววันที่4ก็เริ่มดีขึ้น แผลผ่าตัดใต้ราวนมเล็กมากคุณหมอเก่งสุดๆ เราฟื้นตัวก็เร้ว ไม่มีแผลอักเสบหรืออาการผิดปกติอะไระลย

มาค่ะมีรูปหน้าอกเราสวยๆ ให้ทุกคนได้ดูกัน

ใครสนใจและอยกาเสริมหน้าอก อย่ารอช้าค่ะเวลาไม่รอใครอยู่แล้ว อยากทำอะไรทำเลยค่ะเพื่อความสวยของเรา สำหรับใครสนใจและอยากทำที่นี่ละก็เราแนะนำโทรไปปรึกษาที่เบอร์ 088-222-8660
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้