ดู: 1862|ตอบกลับ: 2

[เสริมคาง] เปลี่ยนสาวหน้ากลมให้ดูหน้าเรียว เลอโชเม่ คลีนิก

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะเพื่อนๆชาวดั้งโด่งวันนี้เราจะมารีวิวคางของเราเสริมครั้งแรกก็ประทับใจเลยค่ะ ตัดสินใจและศึกษามาหลายคลินิกมากค่ะแต่มาถูกใจกับเลอโชเม่คลินิก สมัครเป็นลูกสาวหมอปังปอนด์ค่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2023-1-27 15:13:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ก่อนทำคุณหมอก็ได้อธิบายละเอียดมากพื้นฐานเราเป็นคนคางสั้นและถอย ยิ่งยิ้มยิ่งไม่มั่นใจ คางสั้น
ตอนพูดคุยกับคุณหมอ คุณหมอก็บอกว่าเนื้อคางเราดีมาก ทำแล้วสวยแน่นอน แค่ได้ยินก็ใจชื้นละ
เอาจริงๆเราโดนทักเยอะมากว่าคางสั้น เลยอยากเพิ่มความมั่นใจซึ่งก็ไม่ผิดหวังจริงๆที่เลือกที่นี้
คุณหมอทำเทคนิคแผลในนะไม่ได้น่ากลัวอย่างที่คิดเลย แค่ไว้ใจในฝีมือหมออะ
หมอแกค่อนข้างน่ารักนะพูดตรงถามได้ อีกอย่างแผลในอ่ะถ้าปฏิบัติตามที่พี่เลขาแพทย์แนะนำ
แผลก็จะหายไวและไม่ติดเชื้อด้วยนะ อยากให้ทุกคนลองเปิดใจทำแผลในดูนะดีกว่าแผลนอกเยอะเลย
อยากจะพาทุกคนมาชม วิวัฒนาการ ตั้งแต่แรก จนแกะเทปออกก็คือหน้าเปลี่ยนมากตามมาค่ะ
ให้ภาพมันฟ้อง
 เจ้าของ| โพสต์ 2023-1-27 15:13:53 | ดูโพสต์ทั้งหมด
และจะบอกอีกว่าให้ทุกคนอดทนนะช่วงแรกมันจะตึงรั้งหน่อยๆเพราะไหมด้วยอะกว่าจะละลายหมดก็ 2 เดือนเลย พอตอนนี้ชิวเลยเข้าเดือนที่สามชอบหน้าตัวเองมากๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้