ดู: 2027|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอก ที่ The SiB แล้วชอบมาก เพราะหน้าอกที่ทำนิ่มเหมือนหน้าอกจริงๆ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ ก่อนอื่นขอแนะนำตัวก่อนเลย เราชื่อโอนะค่ะ
วันนี้เป็นครั้งแรกของการเขียนรีวิวเราเลย ประสบการณ์ครั้งแรก
รู้สึกประทับใจคือไม่รีวิวไม่ได้จติงๆ เราเสริมหน้าอกที่ The SiB แล้วชอบมาก
ใครที่ได้คลิกเข้ามาอ่านถือว่าโชคดีเลยค่ะ เพราะเรานั้นแนะนำสิ่งที่ดี
จากประสบการณ์จริงของเรา เราไปเสริมหน้าอกมาเมื่อ 2 เดือนที่แล้ว
ก่อนทำหน้าอกเราเป็นคนหน้าอกเล็ก เบื่อกับการใส่ฟองน้ำ
ก็คิดมาตลอดว่าต้องเสริมหน้าอกได้แล้ว เราก็อ่านรีวิวมาหลายเดือน

อานแล้วรู้สึกสนุกไปกับการอ่านมากค่ะ5555 อ่านนานมากดูคนอื่นๆ
เขาไปทำมา ก็จะดูรูปเปลี่ยบเทียบว่าเป็นอย่างไรบ้างหลังเสริม
อ่านจนเรามั่นใจก็เลยโทรไปปรึกษาที่คลินิก เพื่อนัดคิวเพื่อขอปรึกษาคุณหมอ
พร้อมกับเช็คโปรโมชั่นเบื้องต้นก่อนว่ามีโปรอะไรบ้าง จังหวะดีตอนนั้นคือมีโปร 11.11
ก็เลยได้โปรดีมาค่ะ เราก็นัดคิวเข้ามาพบกับคุณหมอ เพื่อปรึกษา
เรื่องขนาดแล้วก็วิธีการผ่าตัด ตอนแรกก็กลัวเรื่องการผ่าตัดกลัวอันตราย
แต่พอคุณหมออธิบายให้เรามั่นใจเรื่องของการผ่าตัดทำให้เราสบายใจขึ้นเยอะ
ก่อนที่จะผ่าตัดก็ต้องไปตรวจสุขภาพก่อนค่ะ ต้องเอาผลตรวจมาให้คุณหมอดูก่อน

วันที่ต้องผ่าตัดก็เตรียมตัวให้พร้อม พี่พนักงานเขาก็จะดูแลเราบอกว่าว่า
เราต้องเตรียมตัวอย่างไรบ้าง วันทีผ่าตัดก็ได้คิวช่วยบ่ายค่ะ ใช้เวลาผ่าตัดไม่นาน
แต่นอนพักฟื้นที่ห้องก็หลาย ชม. เลยค่ะ เพราะต้องดูว่าเราแข็งแรงถึงจะได้กลับบ้าน
เรานอนก็น่าจะ 5 ชม. ถึงจะได้กลับ

หลังจากผ่าตัดแล้วคุณหมอก็จะนัดดูแผล และนัดล้างแผล
คือทุกขั้นตอนคุณหมอดูหมดเลยค่ะ ข้อดีของที่นี่คือคุณหมอใส่ใจทุกขั้นตอนเลย
เราจะบอกข้อดีของที่นี่เลยนะค่ะ ข้อแรกคือคุณหมอเก่งมาก แผลผ่าตัดเล็ก
ข้อที่สองคือคุณหมอใส่ใจคนไข้ทุกคนเลย ข้อที่สามคือสถานที่รับบริการ
ที่นี่สะอาดมาก ห้องผ่าตัดก็สะอาด พนักงานบริการก็ดีด้วย

ตอนนี้บอกได้เลยว่าเรามีความสุข และรู้สึกสมบูรณ์แบบความเป็นผู้หญิง
หลังจากที่ได้หน้าอกคู่นี่มา

ใส่ไหนก็สวย มั่นใจถ้าใครสนใจอยากเสริมหน้าอกเราแนะนำเลยค่ะ
คุณหมอดารินทร์เก่งจริงๆ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้