ดู: 691|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกที่ The SiB แล้วชอบมาก ประสบการณ์จริงจากตัวเราเอง

[คัดลอกลิงก์]
อีกหนึ่งเสียงเลยค่ะทุกคน สำหรับสาวๆ คนไหนอยากเสริมหน้าอก และอยากได้แบบสวยๆ เราขอแนะนำที่ The SiB Clinic เอาจริงเมื่อก่อนนี่นั่งอ่านแต่รีวิว แต่วันนี้อีกหนึ่งประสบการณ์ของตัวเองก็มาเขียนรีวิวบ้าง  เผื่อใครสนใจและตัดสินใจอยู่ว่าจะทำที่ไหนดี รับรองถ้าทำที่ The SiB Clinic ไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ จากประสบการณ์ที่ได้ศึกษาและได้ทำมาจริงๆ กว่าจะเลือกคลินิกที่ดีที่สุด ก็ใช้เวลาหลายเดือนเลยในการตัดสินใจ

ซึ่งเอาจริงๆ ว่าตัวเองก็ไม่ได้ตัดสินใจเลือกที่นี่คนเดียวค่ะ เพราะแฟนเรานี่สิเป็นคนช่วยตัดสินใจ ผู้ชายอ่ะนะก็เป็นห่วงแฟนไม่อยากให้ทำแล้วไม่มี เขาก็ได้ช่วยเราตัดสินใจ โดยเราเอาข้อมูลมาให้เขาเล่าให้ฟังว่าที่นี่ยังไงบ้าง เขาก็ไปช่วยเราศึกษาประวัติคุณหมออีกด้วย55555 แฟนเราโอเค บอกเลยว่าคุณหมอคนนี่มี่ชื่อเสียงมาก โอเคให้เราทำได้ เพราะแฟนเราให้เราเน้นความปลอดภัยมากที่สุด ตอนที่เราเข้าไปปรึกษาคุณหมอแฟนเราก็ไปด้วยจ้า เข้าไปในห้องกับเราด้วย คุณหมอตัวจริงคือใจดีมากพูดน่ารัก ให้คำแนะนำก็ดี ของเราคุณหมอแนะนำเลยว่า รูปร่างแบบเรา เนื้อหน้าอกเราก็น้อย ควรใส่ 350cc พอ เพราะเวลาทำออกมาแล้วจะดูธรรมชาติมาก ๆ  

วันนี้มีรูปให้ดูด้วยค่ะ ตอนนี้คือหลังทำแค่ 6 สัปดาห์เท่านั้น หน้าอกเริ่มเข้าที่
ถ้าจับก็เริ่มๆ นิ่มแล้วค่ะ

สำหรับเพื่อนๆ ที่อ่านแล้วอยากเสริมหน้าอกละก็ เราอยากจะแนะนำที่นี่ค่ะ เพราะเราเชื่อว่าสิ่งสำคัญที่สุดก่อนที่จะสวย เราต้องนึกถึงความปลอดภัย เรายอมรับเลยที่นี่คือคุณหมอดูแลทุกขั้นตอน และดูแลคนไข้อย่างใกล้ชิด รวมถึงหลังผ่าตัดเสร็จเวลานัดมาคุณหมอก็จะเป็นคนดูแผลให้ คือดีมากจริๆง การเสริมหน้าอกเป็นการผ่าตัดใหญ่ ดังนั้นต้องเลือกหมอที่มีประสบการณ์สูง อย่างคุณหมอดารินทร์ ที่ติดอันดับคุณหมอที่เก่งเรื่องทำหน้าอก 1ใน10 ของประเทศ

จากความรู้สึกก่อนไม่มีหน้าอก ผ่านมาวันนี้คือเราแฮปปี้มากค่ะ ชีวิตมีสีสรรค์มากค่ะ เรารู้สึกกว่าที่จะแต่งตัว มีความมั่นใจมากขึ้น เหมือนเราได้เปลียนเป็นคนละคน อันนี้คือความรู้สึกเราจริงๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้