ดู: 737|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] แจ้งพิกัดหน้าอกสวย ดูดี ดูธรรมชาติ ต้องที่ The SiB Clinic ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
หนึ่งในลูกสาวหมอดารินทร์อีกคนค่ะ ที่อยากมารีวิวหน้าอกคู่นี้ที่ไปทำมาสดๆ ร้อนๆ ด้วย 325cc.

สวัสดีค่ะ ช่วงวันหยุดอยากมาทำอะไรดีๆ ก็เลยขอมาเขียนรีวิวเล่าประสบการณ์ตัวเองที่ไปเสริมหน้าอกที่ The SiB แล้วชอบมาก

ด้วยความที่เราอยากทำหน้าอก ตั้งนานแล้ว เพราะหน้าอกเดิมของเราคือมันเล็กมาก แต่ยังไม่มีโอกาสได้ไปทำสักที ก็ติดตามเพจศัลยกรรม ติดตามเพจคุณหมอดารินทร์มาสักพักใหญ่ๆ ถ้ามีเวลาว่างเราก็จะเข้ามาดูไลฟ์สดย้อนหลังตลอดเลย รู้สึกชอบเป็นคลินิกเดียวที่ไลฟ์สดเยอะมาก โชว์เคสให้ดูว่าก่อนและหลังทำเป็นอย่างไรคือชัดเจนจริงๆ ไม่มีหรอก ไม่มีตกแต่งภาพเลย เราชอบเวลาที่คุณหมอแนะนำและให้ความรู้เรื่องการเสริมหน้าอกแนะนำเทคนิคแล้วก็จ้อคิดชวนระวัง อันนี้คือดีมากๆ

ก่อนที่เราจะเสริมไม่ใช่จะอยากทำแล้วได้ทำเลยนะ เรานี่ต้องผ่านด่านสามีก่อน5555 สามีไม่อยากให้เราทำแต่เราก็บอกเหตุผลด้วยอายุที่จะเริ่มมากขึ้น ก็อยากดูสวยตลอด เราบอกว่าทำหน้าอกสมัยนี้เป็นเรื่องธรรมดามากๆ ผู้หญิงส่วนใหญ่ก็ไปทำมาทั้งนั้น ขนาดแฟนเราเห็นคนหน้าอกใหญ่หน้าอกสวยยังหันไปแอบมองเลย เราอยากทำก็ต้องให้ทำอะเนอะ5555 สุดท้ายก็จำยอมให้เราทำจนได้

เราเคยคลิกเจ้ามาอ่านรีวิวในเว็ปนี้ ก็เห็นคนมารีวิวเปฌนลูกสาวคุณหมอเยอะมาก  ซึ่งเราก็เห็นแล่วคือแต่ละเคสสวยสะกดสายตาคนเข้าไปอ่านเลยค่ะ คือคำว่าสวยของเราไม่ได้แค่มองว่าหน้าอกใหญ่ สำหรับเราคำว่าสวยคือหน้าอกนั้นดูเป็นธรรมชาติ ดูไม่ปลอม พอถึงเวลาความพร้อม เราก็เลยตัดสินใจเโทรไปที่คลินิกเพื่อขอคิวเข้ารับคำปรึกษา

ครั้งแรกที่ได้พบคุณหมอคือตัวจริงตัวเล็กๆ น่ารัก ดูอายุไม่มาก ดูตัวจริงสวยกว่าในไลฟ์อีกอิอิแอบชมคุณหมอ  คุณหมอพูดกับเราเป็นกันเองมากพร้อมกับแนะนำให้เราเสริมหน้าอก ทรง Barbie Breast  แล้วคุณหมอเป็นเพราะเหมาะกับเราตรงที่ฐานหน้าอกเราคือเล็ก ใส่ขนาดซิลิโคนที่ 325 cc. เวลาเสริมทรงนี้จะทำให้ดูมีหน้าอกเหมือนตุ๊กตาบาบี้ ดูนมสวยธรรมชาติเพราะ  เราเชื่อในสิ่งที่คุณหมอแนะนำค่ะ พร้อมมากที่จะทำหน้าอกเราได้คิวทพเร็วมากโชคดีมีคิวให้อีก5วัน เราเลยขอทำเลยไม่อยากรอเวลาอยากจะสวย อยากจะมีนมแล้วค่ะ5555

รูปที่เราให้เพื่อนๆ ดูหลังเสริมหน้าอกเพียงแค่2เดือนกว่าๆ ส่วนตัวเราโอเคและชอบหน้าอกคู้นี้มาก หน้าอกดูเหมือนไม่ได้เสริมเลย ดูธรรมชาติมาก เนินสวย หน้าอกชิด หลังทำสามียังชมเลยว่าคุณหมอทำหน้าอกสวยจริงเหมือนหน้าอกแท้ๆ เลย คุ้มมากๆ กับเงินที่จ่ายไป ถ้าใครคิดที่จะเสริมเราแนะนำเลยที่นี่ดีที่สุดค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้