ดู: 805|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] แนะนำเลยค่ะ ถ้าเสริมหน้าอกต้องที่นี่ The SiB Clinic สวยจริงเราขอบอกต่ออีก1เสียง

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะทุกอีกหนึ่งความประทับใจสุดๆ หลังจากไปเสริมหน้าอกกับคุณหมอดารินทร์ ที่ The SiB ปกติแล้วเราชอบอ่านรีวิว แต่วันนี้เรามีเขียนรีวิวเพราะเห็นถึงประโยชน์ของการเขียน ทำให้คนที่เขาได้อ่านได้มีข้อมูลและปรโยชน์ที่แต่ละคนเขียน เพื่อช่วยแนะนำว่าทำที่ไหนเป็นอย่างไร ทำให้การตัดสินใจไม่ผิดพลาด เหมือนเราที่ตัดสินใจเชื่อการอ่านรีวิว จนได้พบกับคุณหมอดารินทร์นี่แหละค่ะ

การทำศัลยกรรมครั้งนี้ถือเป็นครั้งแรกในชรวิต เพราะเราไม่เคยผ่าตัดทำอะไรทั้งนั้น ใจเราก็เลยกลัวๆ แต่อยากสวย อยากมีหน้าอก ก็ต้องตัดความกลัวนั้นออกไป จากการเริ่มอ่านรีวิวของเพื่อนๆ ในดั่งโด่งแห่งนี้ก็ได้เห็นหลายๆ คนแหละนำ เอาจริงๆ แต่ละที่ก็มีความโดดเด่นแตกต่างกัน สิ่งที่เรามาเรื่องที่ The SiB เพราะเราอยากเสริม ทรง Barbie Breast เพราะอ่านจากเพื่อนๆ ที่ไปทำมาบอกเป็นเสียงเดียวกันว่า ทรงนี้ทำแล้วจะดูหน้าอกธรรมชาติสุดๆ

จากปัญหาหน้าอกของเรานั้นคือนมเล็กสุดๆ แบบว่านมไม่มีเลย นมเด็กม.ปลายยังใหญ่กว่าเราอีก5555 หน้าอกเล็กว่าแย่แล้วนะ อีกหนึ่งปัญหาของเราคือหัวนมสูงต่ำก็ไม่เท่ากันอีกด้วย โอ้ยยยยชีวิตฉัน สิ่งแรกที่คิดว่าถ้ามีหน้าอกใหญ่อล้วสิ่งที่เราอยากทำตามความฝันคือ มีหน้าอกก็ใส่ชุดไปเที่ยวทะเล ใส่บิกินนี่ให้ทะเลร้อนกันไปเลย

แล้วความฝันจองเราก็กลายเป็นจริง

นี่เราใส่ซิลิโคนทรงกลม 350cc ของMentor

ทำมา3เดือนกว่า ทรงสวย หร้าอกเข้าที่ ตอนนี้จับหน้าอกก็นิ่มมากค่ะ

ใครอ่านแล้วสนใจอยากมีหน้าอกสวยๆ ดูธรรมชาติเหมือนเรา ติดต่อง่ายๆ กับทางคลินิก อันดับแรกต้องเข้าพบคุณหมอก่อนเพื่อปรึกษา ก็สามารถโทรไปที่คลินิก 088-2228660 หรือinbox เพจของคลินิกได้ค่ะ ซึ่งเจ้าหน้าที่จะตอบเร็วมาก ของเราเจ้าพบคุณหมอก่อนอีกหนึ่งอาทิตย์ก็ได้คิวทำเลย แต่ว่าทุกคนก่อนทำก็ต้องไปตรวจสุขภาพกันก่อนค่ะ ทางคลินิกจะมีใบให้เราซึ่งจะระบุสิ่วที่เราต้องไปตรวจ แล้วก็นำผลตรวจให้คุณหมอก่อนทำ อันนี้คือดีมากๆ คุณหมอsaveคนไจ้ นึกถึงความปลอดภัยดีมากๆ

นึกถึงข่วงเวลาที่ผ่าตัดตอนนั้นคือก็กลัวอยู่นะค่ะ แต่ความกลัวนั้นเป็นข่วงเวลาแค่แป๊ปเดียวเพราะถึงห้องผ่าตัดไม่นานดีลนจริงๆ ก็สลบไปเลย ตื่นลืมตามาก็ไม่กลัวแล้วแต่ความเจ็ยมาแทนที่5555 ไม่เจ็บมากค่ะอดทนกับความอยากสวนเราอดทนได้ เจ็บไม่กี่วันเลยเดียวก็หาย ทำหน้าอกแล้วชีวิตเปลี่ยนไปเลยค่ะ เปลี่ยนจากที่เคยมีความทุกข์นมแบน ตอนนี้เปลี่ยมาเป็นความสุขแบบสมบูรณ์ร้อยเปอร์เซ็นต์ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้