ดู: 805|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ลูกสาวคุณหมอดารินทร์อีก1คนค่ะ หน้าอกสวย เลิศมาก

[คัดลอกลิงก์]
เมื่อเป็นเราลูกสาวคุณหมอดารินทร์อีก 1 คน ทุกวันนี้ไปเที่ยวทะเลก็โชว์หุ้นแบบสับๆ แบบมั่นๆ ไปเลย
ด้วยทรง Barbie Breast ทรงสวยเป็นธรรมชาติ  แนะนำเสริมหน้าอกกับคุณหมอดารินทร์ The SiB

วันนี้เราเลยอยากมารีวิวที่ไปเสริมหน้าอกกับคุณหมอดารินทร์ มาบอกต่อทุกคนค่ะ ที่ตัดสินใจมารีวิวเพราะคิดว่าต้องมีประโยชน์กับคนที่สนใจทำหน้าอกไม่มากก็น้อย พอเราทำเสร็จทุกวันนี้บนโลกออนไลน์เราเวลาไปเที่ยวไหนเราก็จัดเต็ม แต่งตัวเต็มที่ ทำให้เพื่อนๆ สงสัยว่าเราทำไมถึงกล้าแต่งตัว ถึงกล้าโชว์ชัดส่วน ดูหน้าอกสวย ก็มี Inbox มาถามเราเยอะเลยว่าหน้าอกคือทำมาหรือเปล่าหรือแม่ให้มา5555555 เพราะก่อนหน้าที่จะมีหน้าอกปกติเราไม่เคยแต่งตัวแบบนี้เลยค่ะ จะแต่งได้อย่างไรละเนอะหน้าอกก็แบน แต่งตัวแบบนี้ก็ไม่ได้ พอเรามีนมก็จัดเต็มเรื่องการแต่งตัวเลยค่ะ55555555

ก่อนตัดสินใจว่าจะทำหน้าอกก็หาข้อมูลจากการดูรีวิว เห็นสาวๆ หลายคนไปทำหน้าอกกับคุณหมอดารินทร์ เป็นลูกสาวคุณหมอกันเยอะเราเห็นแล้วก็ชอบ เพราะรีวิวคือดีทั้งนั้นไม่ใช่แค่คุณหมอเก่งเรื่องเสริมหน้าอกอย่างเดียว แต่คุณหมอน่ารักมาก ใจดีดูแลคนไข้ดีเราก็เลยตัดสินใจไปตามรีวิวค่ะ ตอนที่คิดทำนมคือใช้เวลาไม่ถึงเดือน อยากทำก็ทำเลยไม่รอช้า  เรา Inbox ไปที่คลินิก ถามรายละเอียดเบื้องต้นก่อน เขาก็จะนัดเข้ามาพบกับคุณหมอเพื่อรับคำปรึกษาเป็นอันดับแรกก่อนค่ะ เราทำตามขั้นตอน พอพบคุณหมอแล้วก็จองมัดจำ 10,000 บาท แล้วก็เตรียมตัวไปตรวจสุขภาพเพื่อส่งผลตรวจร่างกาย

วันที่ต้องผ่าตัดบอกเลยว่า ด้วยตัวเราทำใจไว้แล้ว5555เลยไม่กลัว อยากสวยก็อดทนค่ะ ไม่ต้องกลัวใจพร้อมมาก เพราะเราเชื่อมั่นคุณหมออ่ะนะ พอผ่าตัดเสร็จคือนอนพักแค่ 3 ชม.เท่านั้น ทุกอย่างผ่านไปได้ด้วยดี คุณหมอตรวจร่างกายเราแล้วคือปกติก็กลับบ้านค่ะ ลืมบอกทุกคนไปว่าเราเสริมซิลิโคนที่ 350 cc. ทรงกลม ขนาดซิลิโคนคุณหมอเป็นคนแนะนำ เพราะคุณหมอจะคำนวณจากน้ำหนักตัว ส่วนสูง ดูรูปร่างเรา คือคุณหมออธิบายและเน้นให้หน้าอกออกมาดูใหญ่พอดีตรวจ จะดูสวยและดูธรรมชาติเหมือนหน้าอกจริงๆ

หลังจากผ่าตัดก็ดูแลตัวเอง อันนี้พี่พนักงานก็มีคำแนะนำให้เราปฎิบัติตัวอยู่แล้วค่ะ ซึ่งก็ทนเจ็บทนปวดแค่ 3 วันเท่านั้นแหละ หลังจากนั้นก็ดีขึ้นเลย คุณหมอก็จะมีการนัดเพื่อถอดผ้าอีก5 วันหลังผ่าตัด แล้วก็เจอกับคุณหมออีกครั้งคือครบ 14 วันมาตัดไหม แล้วก็เดือนแรก จะมีนัดคิวเพื่อมาดูหน้าอกหลังทำ 1 เดือน ทุกขึ้นตอนคุณหมอดูแลเราตลอดเลย คุณหมอน่ารัก สวย ใจดีมากๆ เลยค่ะ เพื่อนๆ ถ้าอยากทำหน้าอกเราแนะนำมาเป็นลูกสาวคุณหมอดารินทร์เหมือนเรานะค่ะ รับรองว่าไม่เสียใจเลย คุ้มค่ากับหน้าอกที่ได้มาแน่นอนค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้