ดู: 887|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] คุณหมอดารินทร์จัดให้ สวย ไม่มีที่ติเลยค่ะ แค่ 20 วันหน้าอกก็สวย เข้าที่แล้ว

[คัดลอกลิงก์]
ผลลัพท์ หลังเสริมหน้าอกกับคุณหมอดารินทร์คนเก่ง

ก็สวยได้แบบนี้เลยค่ะ

เสริมซิลิโคน ขนาด 375 cc.

ภาพก่อนที่จะมาเป็นแบบนี้

ก็แบนราบตามภาพนี้เลยค่ะ

ก่อนเสริมเราก็พยายามศึกษาให้ดีก่อน เราต้องเลือกคลินิกเลือกคุณหมอที่ทำแล้วปลอดภัยให้กับตัวเองมากที่สุด แล้วที่เราเลือกที่เดอะซิปคลินิก เหตุผลแรกเลยคือคุณหมอดาริทร์ ชื่อเสียงคุณหมอไม่ธรรมดาค่ะ คือใครเสริมที่นี่ก็จะแนะนำบอกต่อๆ กัน เพราะคุณหมอทำแล้วสวยจริง คุณหมอดูแลคนไข้ดีมากๆ ทุกขั้นตอนคือมือคุณหมอทั้งนั้น ขนาดเรามาทำแผลดูและ หลังผ่าตัดคุณหมอก็เป็นคนดูแลคนไข้เองด้วย เราคิดและตัดสินใจเสริมไม่นานเลย หลังจากได้มีโอกาสได้อ่านรีวิวที่นี่โดยเพื่อนๆ ที่ได้ทำก่อนเราได้มารีวิวบอกรายละเอียด

ตอนที่คิดว่าจะทำที่นี่ เราก็โทรไปจองคิวเข้าพบคุณหมอก่อนค่ะ พนักงานที่ให้คำแนะนำคือพูดจาดีจริงๆ เขาก็อธิบายเป็นข้อๆ เราแอบถามไปเยอะ55555 แต่เขาก็ตอบคำถามเราไม่หงุดหงิดเลย เราได้พบคุณหมอคือวันเสาร์เพราะเราหยุดเสาร์อาทิตย์ ตอนมาคลินิกเจอคนทำไมเยอะจัง คิดในใจคิวยาวแน่เลย แต่จริงๆ แล้วคือคนที่มาพบคุณหมอคือบางคนทำศัลยกรรมแล้วก็คุณหมอนัดพบเพื่อมา Follow up ด้วยคือทุกขึ้นตอนคุณหมอทำหมดเลยค่ะ ดีจริงๆ

คุณหมอแนะนำให้เราเสริมทรงกลม ซิลิโคน ขนาด 375 cc. เพราะว่าฐานหน้าอกเราคือพอมีเนื้ออยู่บ้างทำออกมาจะดูสวย และสมส่วน เหมาะกับรูปร่างตัวเอง เราตกลงตามที่คุณหมอแนะนำ พร้อมในคิวทำคือได้คิวอีกทีคืออีก 2 อาทิตย์ เพราะเราจองทำวันเสาร์ ซึ่งคิวก็จะเยอะนิดนิง ก็ดีเพราะเราจะได้เตรียมตัว เตรียมใจ เตรียมร่างกายให้พร้อม ช่วงที่รู้ว่าจะผ่าตัดก็งดอาหารเสริมทุกอย่างเลยค่ะ ดูแลสุขภาพตัวเองให้แข็งแรง ออกกำลังกาย กินอาหารดีๆ งดแอลกอร์ฮอร์ก่อนเลยค่ะ งดปาร์ตี้55555

พอถึงวันผ่าตัด โอ้ยยยยยตื่อเต้นจังค่ะ ภาวนาในใจขอให้ปลอดภัย ขอให้ทำออกมาสวย5555 แล้วสิ่งที่ภาวนาก็ได้ออกมาตามที่เพื่อนๆ เห็นภาพหลังทำของเรา หลังผ่าตัดเจ็บค่ะ แต่ก็ทดได้เพื่อความสวย ผ่านความเจ็บแค่ 1-2 วันเท่านั้นเลยค่ะ วันที่ 3 ทุกอย่างก็เริ่มดีขึ้น โชคดีที่เราตัดสินใจเลือกทำที่นี่ คุ้มจริงๆ

หลังจากนี่ต่อไปเราก็ไม่ต้องพึงฟองน้ำแล้ว มีหน้าอกเป็นของตัวเอง ใส่ชุดอะไรก็สวย แอบยิ้มมีความสุขใจ เราแนะนำเลยนะค่ะ สำหรับคนที่อยากเสริมหน้าอก เลือกทำที่นี่รับรองไม่ผิดหวังค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้