ดู: 1149|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] นมดีดี๊ จากคัพ A มาคัพ C ทำเพียง 2 สัปดาห์ก็สวยแล้ว ที่ Thesib clinic

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะขอแนะนำตัวก่อนนะค่ะ เราชื่อพลอยค่ะ ทำหน้าอกมาแค่ 2 สัปดาห์
จากเมื่อก่อนเราต้องอ่านรีวิว แต่วันนี้เรามาเขียนรีวิวเองเลยค่ะ
เมื่อก่อนเราก่อนจนต้องนอนเก็บเอาไปฝันเลยค่ะ55555555
อย่าว่าเรื่องศัลยกรรมหน้าอกนั้นสำคัญต้องศึกษาดีๆ เลย
ไม่ใช่แค่มีเงินแล้วเราจะได้สวยและปลอดภัยนะค่ะ
อยากทำแล้วสวยและปลอดภัย เราต้องเลือกคลินิกที่มีชื่อเสียง
อย่างเราถึงเลือกทำกับคุณหมอดารินทร์ ที่ Thesib clinic

จากพื้นฐานหน้าอกเดิมของพลอย

ตามรูป
(นมเล็กเศร้าจริงๆ)

ก่อนทำก็ขนาดคัพ A แบบหลวมๆ ไม่เต็มด้วยต้องใส่ชุดชั้นในฟองน้ำ
เมื่อก่อนเราคิดนะว่าการทำหน้าอกนั้นน่ากลัว
แต่เราเป็นคนที่ได้ไปทำมาแล้วคือไม่ได้น่ากลัวเลย
เพียงแค่เราต้องดูแลตัวเองดีๆ หลังผ่าตัด และเลือกทำกับคุณหมอ
ที่เก่งๆ แผลผ่าตัดก็จะเล็ก ด้วยเทคนิคของคุณหมอแต่ละคนไม่เหมือนกัน
อย่างที่เราเลือกทำกับคุณหมอดารินทร์ เพราะชื่อเสียงค่อนข้างดัง
มีแต่คนบอกว่าทำกับคุณหมอแผลเล็ก ฟืนตัวเร็ว เราเลยตัดสินใจ
เลือกทำที่นี่แหละ

ผลที่ได้ออกมานี่เลยค่าาาาา
สวยเป๊ะมาก คุณหมอฝีมือดีจริงๆ

เราเสริมขนาด 400 cc. ทรงกลมค่ะ ทำออกมาได้สวยเฟอเฟคมาก
เพื่อนๆ ดูนะค่ะ รอยช้ำเราไม่มีเลยจ้า แผลแห้งสนิท
หลังผ่าตัดเสร็จคือทำเสร็จกลับบ้านได้ไม่ต้องนอนที่คลินิกค่ะ
มาตามที่คุณหมอนัดล้างแผล เปิดผ้า จะบอกว่าตัวจริง
คุณหมอเป็นผู้หญิงที่น่ารักมากๆ ดูแลคนไข้ดีจริงๆ เป็นกันเองด้วย
แถมราคาที่เราจ่ายก็ไม่แพงด้วย บอกได้คำเดียวว่าคุ้มค่ามาก
ทุกวันนี้แค่ใส่เสื้อผ้าแล้วเห็นตัวเองในกระจก ดูหน้าอกตัวเอง
รู้สึกมีความสุขมากๆ สุขใจที่สุด ต่อไปนี้เราก็ต้องโละฟองน้ำเก่าๆ
ทิ้งมันให้หมด จะเตรียมซื้อชุดชั้นในสวยๆ เซ็กซี่ๆ เตรียมไว้เลยค่ะ

สุดท้ายก็จะบอกว่าถ้าใครสนใจเราก็ขอแนะนำให้ทำที่นี่เลยค่ะ
เพื่อที่จะได้ทำออกมาสวย ครั้งเดียวจบ เหมือนอย่างที่เรามาทำนะค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้