ดู: 1046|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เป็นลูกสาวคุณหมอดารินทร์อีก 1 คน ที่ขอมารีวิวนมตัวเอง เสริมอกสวยที่ TheSib Clinic

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีเพื่อนๆ ชาวดั่งโด่ง เราหนึ่งในลูกสาวคุณหมอดารินทร์อีก 1 คน ที่หลังทำแล้วอยากมารีวิวบอกต่อเพื่อนๆ ที่สนใจอยากเสริมหน้าอก วันนี้จะมาเล่าสู่กันฟังนะค่ะ

แล้วนี่..นมที่คุณหมอจัดให้เรา

อึ๋มๆ สวยๆ เลิศมาก55555

ชีวิตเราเปลี่ยนไปมาก เปลี่ยนไปเพราะแต่งตัวเก่งขึ้นมาก มีหน้าอกแล้วจะแต่งตัวยังไงเราก็มั่นใจ ชุดอะไรใส่ก็สวย เดียวนี่คือชุดว่ายน้ำไม่มีนะฟองนงฟองน้ำ รูปที่เห็นคือหน้าอกล้วนๆ เลยค่ะ ตอนหน้าอกเล็กนั้นคือรู้สึกทุกข์ใจกับนมตัวเอง เราเป็นผู้หญิงก็อยากสวยอ่าาา ก็คิดเสริมหน้าอกตลอดเวลาแต่ที่มาทำหน้าอกช้าก็เพราะ คิดเยอะ คิดเยอะไป เลยสวยช้าเลย ถ้าคิดเร็วกว่านี่คือสวยไปนานละ  เรื่องเสริมหน้าอกก็ต้องหาข้อมูลดีๆ เพราะผ่าตัดนี่แผลไม่ใช่เล็กๆ ดังนั้นเวลาทำต้องทำกับคุณหมอที่เชี่ยวชาญโดยเฉพาะด้านหน้าอกเลยค่ะ ที่เราเลือกทำกับหมอดารินทร์ เพราะชือเสียงค่อนข้างดัง คุณหมอเป็นแพทย์หญิง ซึ่งเจอตัวจริงคุณหมอน่ารักมากๆ  พูดคุยให้ข้อมูลดี๊ดี เราชอบมากค่ะรู้สึกสบายใจ

พอถึงวันผ่าตัดเราก็ไปตรวจสุขภาพเพื่อเอาผลตรวจให้คุณหมอก่อนขึ้นผ่าตัด แล้วต้องงดน้ำ งดอาหารก่อน 8 ชม. เพราะต้องวางยาสลบ เราก็เตรียมตัวเตรียมใจมาอย่างดีเลยค่ะ คือนอนพักผ่อนให้เพียงพอ ใส่ชุดแบบมีกระดุมด้านหน้า เพราะเวลาผ่าตัดเสร็จเขาจะได้ใส่เสื้อให้เราได้ง่าย ใช้เวลากับการผ่าตัดไม่นานค่ะ แต่นอนพักก็หลายชั่วโมงอยู่ ซึ่งคุณหมอจะเข้ามาดูอาการเราว่าเป็นอย่างไรบ้าง มีวัดความดันถามอาการ พอตรวจแล้วเราดีขึ้นก็กลับบ้านได้ ที่นี่คุณหมอดูแลดีมาก ดูแลคนไข้แบบเหมือนญาติจริงๆ

เรื่องเจ็บ สำหรับเราก็ไม่เจ็บมากนะ เพราะคนอื่นเขาทำได้ผ่าตัดได้ แสดงว่าเจ็บแบบทนได้เพราะใจเราอยากจะสวย ช่วงวันที่ 1-2 ก็จะเจ็บหน่อย ต่อผ่าไป 3 วันทุกอย่างก็ดีขึ้นมาก พอครบวันนัดหมายถอดผ้าพันหน้าอก เห็นหน้าอกครั้งแรกบอกเลยว่าลืมความเจ็บไปเลย เพราะเห็นนมแล้วสวยจริงๆ มีความสุขมาก คุ้มค่ากับเงินที่เราจ่ายไปค่ะ สวยแบบนี้เราแนะนำให้ทุกคนที่สนใจ อยากให้มาเป็นลูกสาวคุณหมอเหมือนเรานะค่ะ รับรองไม่ผิดหวังแน่นอน

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้