ดู: 841|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] รีวิวเสริมหน้าอก 350cc. สวย ทรงธรรมชาติ ไม่ต้องนอนค้างคืน

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะวันนี้ขอมารีวิว น้องนมเราใหม่ๆ สดๆ ร้อนๆ เพียง 2 เดือนเท่านั้น ทำที่ Thesib Clinic หน้าอกสวยจนต้องมีคนทัก เลยอยากมารีวิวบอกต่อเพื่อนๆ ที่สนใจและกำลังมองหาอยู่ว่าจะทำที่ไหนดีน่า ทำกับคุณหมอไหนดี เราบอกเลยค่ะว่าถ้าทำที่เดียวกับเรารับรองทำจบ สวย เรารับรองได้ค่ะ เพราะทำมาแล้วคือสวย ทรงธรรมชาติจนมาวันนี้เราต้องรีวิว

ปกติก่อนทำนมเราไม่ค่อนเป็นคนที่แต่งตัวสักเท่าไหร่ พอทุกวันนี้ทำปุ๊ปแต่งตัวปั๊ปเลย55555 ชุดนี่คือแหวกคอลึกตลอดจ้า คือจ่ายเงินทำหน้าอกไปแล้วจะมาปิดได้ยังไงจริงไหมค่ะ  สมัยก่อนที่ไม่มีหน้าอกเรานี่ไม่กล้าที่จะเปิดโชว์เลยนะเอาจริง เพราะรู้สึกเขินเดียวคนที่เขาเห็นจะว่าเอาว่านมเล็กยังโชว์ นี่แหละคือเหตุผลที่เรารู้สึกคิดที่จะต้องทำหน้าอกแล้ว อีกอย่างแฟนเราก็เห็นด้วยพอเราเอยปากบอกอยากทำหน้าอก เขาไม่ห้ามเราเลยค่ะ แถมยังสนับสนุนให้เราเสริม

จากคนไม่มีหน้าอกจนมาวันนี้เรามีหน้าอกสวยๆ แล้วค่ะ

มีนมก็แต่งตัวสวย แถมชีวิตก็มีความสุข

อยากบอกทุกคนที่อยากทำหน้าอก ถ้าคิดที่จะทำเราแนะนำว่าการเสริมหน้าอกถือเป็นการผ่าตัดที่ใหญ่ ดังนั้นเราต้องเลือกทำกับคุณหมอที่มีความเชี่ยวชาญและมีประสบการณ์ค่อยข้างเยอะอันนี้สำคัญจริงๆ เพราะถ้าทำแล้วไม่สวย ไม่ดี คือต้องเจ็บตัวรอบสองรอบสามนะค่ะ แถมเสียทั้งเวลาและเสียเงินอีก เราควรเลือกทำกับคุณหมอที่มีชื่อเสียง อย่างเราที่อ่านรีวิวแล้วโอเคตั้งใจที่ไปทำกับคุณหมอดารินทร์ เพราะเราอ่านทั้งรีวิวและศึกษาประวัติคุณหมอมาก่อน คนรีวิวสวยใหญ่บอกเลยว่าทำกับคุณหมอคือจะได้หน้าอกที่ทรงเป็นธรรมชาติมากๆ และที่ดีไปกว่านั้นคือคุณหมอเป็นผู้หญิงเวลาทำเราก็จะไม่รู้สึกเขินอาย พอเราได้ผ่าตัดข้อดีอีกอย่างคือคุณหมอทำแผลค่อยข้างเล็ก ทำให้เราฟื้นตัวเร็ว

ฝากถึงทุกคนนะค่ะ ที่สนใจอยากเสริมหน้าอก เราควรต้องศึกษาข้อมูลให้ดีก่อนเพราะการผ่าตัดนี่สำคัญจริงๆ เราถึงเลือกทำกับคุณหมอดารินทร์ ขอบคุณเพื่อนๆ ที่เข้ามาอ่านนะค่ะ ใครสนใจเราแนะนำที่ Thesib Clinic โทร 088-2228660
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้