ดู: 1080|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ผอมขนาดไหน เราก็มีหน้าอกที่สวยและดูธรรมชาติได้ ด้วยเทคนิค Hybrid Breast ที่เดอะซิป

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะวันนี้จะมาเล่าประสบการณ์ครั้งแรกที่ตัดสินใจไปเสริมหน้าอกกับคุณหมอดารินทร์ ที่เดอะซิป ซึ่งเสริมด้วยเทคนิคพิเศษไม่เหมือนใครค่ะ5555 เราเสริมหน้าอกด้วยซิลิโคนแล้วก็ต้องเติมไขมันตัวเองเพื่อให้ได้หน้าอกที่ดูสวยและดูธรรมชาติเหมือนหน้าอกที่แม่จ้าให้มาเลยค่าาา เสริมหน้าอกด้วยวิธีนี่เรียกว่า Hybrid Breast ทำไมเราถึงต้องเสริมด้วยวิธีนี่ก็เพราะตัวเราเองนั้นผอมเกินไป เนื้อหน้าอกไม่มีเลยแม้แต่นิดเดียว เอาจริงๆ นะผู้ชายบางคนยังมีหน้าอกมากกว่าเราอีก ยิ่งคิดก็ยิ่งเจ็บใจมากๆ ก่อนทำเราก็เลยศึกษาข้อมูลและอ่านรีวิว ซึ่งมีเคสแบบเราคือผอมมากๆ ไม่มีเนื้อหน้าอกแล้วไปทำกับคุณหมอดารินทร์ ที่เดอะซิป ซึ่งผลที่ได้ในรูปที่เราเห็นคือตกใจมาก เขาทำออกมาสวยจริงๆ หน้าอกดูเป็นธรรมชาติ ไม่มีเป็นบล็อกเลยค่ะ เราเลยสนใจอยากเสริมทันทีเลย ก็ทักเข้าไปที่เพจของคคลินิก ซึ่งต้องเข้าไปปรึกษากับคุณหมอก่อนค่ะ เพื่อให้คุณหมอประเมินหน้าอกเรา  

วันที่เราเข้าไปพบคุณหมอได้พูดคุยและปรึกษา คุณหมอแนะนำเราเลยว่าเราต้องเสริมด้วยเทคนิค Hybrid Breast เป็นเทคนิคที่เหมาะสำหรับคนที่มีปัญหาเกี่ยวกับหน้าอกแบบเราเลย คือสำหรับคนไม่มีเนื้อหน้าอก ถ้าทำด้วยเทคนิคนี่สิ่งที่หมดกังวลคือ หลังเสริมหน้าอกจะไม่ต้องกลับมาแก้หน้าอกใหม่ เพราะเสริมแล้วหน้าอกจะไม่เป็นริ้วหรือเป็นคลื่น ทำหน้าอกแล้วจะดูธรรมชาติ สัมผัสจะเหมือนหน้าอกจริงๆ  คุณหมอแนะนำให้เราเสริมทรงกลม ด้วยซิลิโคนขนาด 250cc. ของ Menter ซึ่งเป็นซิลิโคนที่ได้รับความนิยมมากๆ ได้รับมาตรฐาน  ซึ่งเราไปเสริมโดยคุณหมอดึงไขมันของเราจากต้นขาทั้ง 2 ข้าง เวลาทำใช้เวลาพอสมควรก็เกือบ 4 ชม. นะค่ะ เพราะเราต้องดูดไขมันต้องเอาไปปั่นอีก แล้วเสริมอีก หลังทำเสร็จก็กลับบ้านได้เลยค่ะไม่ต้องมีการนอนที่โรงพยาบาล คุณหมอบอกว่าหน้าอกจะเริ่มเข้าต้องใช้เวลาประมาณ3-4 เดือน

อยากบอกว่าประทับใจมากๆ และข้อดีสำหรับมาเสริมที่นี่
เราสรุปมาให้ทุกคนได้อ่านเลยค่ะ คือทำกับคุณหมอดารินทร์ซึ่งเป็นแพทย์ผู้เชี่ยวชาญและมากประสบการณ์มากเกินกว่า 12 ปีเลย คุณหมอใส่ใจทุกคนไข้และทุกรายละเอียด มีเทคนิคเฉพาะ คุณหมอให้คำแนะนำคนไข้อยากตรงไปตรงมา พร้อมกับแนะนำสิ่งที่ดีที่สุดให้กับคนไข้ ที่สำคัญคุณหมอผู้หญิงซึ่งย่อมเข้าใจความต้องการของผู้หญิง ซิลิโคนของคลินิกก็เลือกเฉพาะที่ดีที่สุด คำนึงถึงความปลอดภัยคนไข้ คุณหมอดูแลคนไข้แบบทุกขั้นตอนเลยค่ะ

และตอนนี้น้องนมของเราครบ 1 ปีพอดีเลย

คือชอบมาก บอกเลยว่าไม่ต้องบินไปศัลยกรรมไกลถึงต่างประเทศ ทำที่ประเทศไทย ทำกับคุณหมอดารินทร์ ก็สุดยอดแห่งแพทย์เชี่ยวชาญด้านศัลยกรรมแล้วค่ะ สุดท้ายนี้อยากบอกทุกคนที่สนใจและกำลังมองหาคลินิกศัลยกรรมเสริมหน้าอกละก็ เราแนะนำที่นี่เลยค่ะ ดีที่สุดเท่าที่เราทำมา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้