ดู: 967|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] 400cc. สวย อึ๋ม เพอร์เฟค แบบนี้ที่เราต้องการ ทำกับคุณหมอดารินทร์ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะทุกคน วันนี้ขอมารีวิวมาแบ่งปันบอกต่อประสบการณ์ ที่ไปเสริมหน้าอกมาที่เดอะซิปคลินิกนะค่ะ  เราเสริมผ่านมา 6เดือนแล้ว ทุกอยากก็ปกติ ใช้ชีวิตได้ปกติ ใครบอกว่าเสริมหน้าอกแล้วระวังจะเดินหน้าทิ้ม เราเดินก็ปกตินะค่ะ55555 ทำใหญ่มาแล้วไม่อึดอัด ซิลิโคนอยู่กับเราก็เหมือนหน้าอกปกติเลยไม่มีความรู้สึกแปลก คือเสริมแล้วเหมือนหน้าอกจริงที่แบบว่าแม่ให้มา เมื่อก่อนเราก็พอจะมีหน้าอกบ้างก็คัพ A ปกติ เป็นผู้หญิงที่ไม่ได้ผอมบางอะไร มีเนื้อมีหนัง พอหน้าอกเล็ก ก็ดูสัดส่วนไม่สมสวนเท่าไหร่ คือต้องเติมหน้าอก พอเติมมา 400cc. โอ้โห นมใหญ่พอดีเลยค่ะ

สวย อิ๋ม เพอร์เฟคมากค่ะ

ที่เราเลือกทำที่เดอะซิปคลินิกก็เพราะเราเลือกทำกับคุณหมอดารินทร์ คุณหมอดั่งมากๆ เรื่องศัลยกรรมเสริมหน้าอก ในวงการนี้ไม่มีใครไม่รู้จักคุณหมอค่ะ แล้วคลินิกเดินทางก็สะดวกด้วย เพราะอยู่ซอยทองหล่อ ตอนที่ทำก็ไม่ได้ขับรถมาค่ะ นั่งรถไฟฟ้ามาสะดวกมาก ก่อนที่ทำคือเริ่มจากศึกษาข้อมูลเอาไว้เบื้องต้นประกอบกับเพื่อนๆ เราหลายคนก็ไปทำกับคุณหมอมาแล้วก็ยิ่งทำให้เราตัดสินใจถูกว่าควรเลือกทำที่นี่แหละ ก่อนจะทำก็ต้องโทรมาเพื่อนัดคิวปรึกษาก่อนนค่ะ คือที่นี่ค่อนข้างคิวแน่น ต้องโทรจองปรึกษาพอได้พบคุณหมอก็ต้องนัดคิวทำอีก ต้องจองคิวกันพอสมควร ช่วงระหว่างรอทำเราก็ต้องดูแลตัวเองก่อนการผ่าตัด คืองดวิตตามินก่อน 14 วันค่ะ พร้อมกับไปตรวจร่างกายเพื่อส่งผลตรวจให้คุณหมอก่อนผ่าตัด 1 วันด้วย ก่อนวันทำก็งดน้ำงดอาหาร 8 ชม. เพราะเป็นการผ่าตัดใหญ่ต้องลมยาสลบ ตอนเดิมเข้าห้องผ่าตัดรู้สึกตื่นเต้นมาก ก็มีพี่พยาบาลและทีมแพทย์ประจำการในห้องผ่าตัด ตอนที่เราเจาะน้ำเกลือก็เริ่มรู้สึกตัดภาพหายไปเร็วมาก พอตื่นขึ้นมา ก็ตื่นเต้นมองเห็นผ้าพันหน้าอกตัวเองที่ดูแล้วรู้สึกดีใจ แต่เราตื่นขึ้นมาตอนนั้นคืออยู่ในห้องพักฟื้นแล้ว นอนพักผ่อนอยู่น่าจะ 2-3 ชม. ก็จะมีพี่พยาบาลมาคอยดูอาการเราตลอด ตรวจวัดความดัน พอเรารู้สึกดีขึ้นก็ลองลุกขึ้นนั่ง มีพี่พยาบาลมาพยุงเราด้วย เราไหวอยู่เพราะอยากเข้าห้องน้ำพี่เขาก็พาเข้าไป คือเขาดูแลเราดีมากๆ เปรียบเหมือนอยู่โรงแรม5ดาวเลยค่ะ55555 รู้สึกคุ้มค่าจริงๆ พอคุณหมอมาตรวจเราอีกครั้งทุกอย่างปกติ คุณหมอก็แจ้งให้เรากลับบ้านได้ พอกลับบ้านก็กินยาแก้ปวดตลอดค่ะ แทบจะทุก 4 ชม.เลย พอกลับบ้านแล้วรู้สึกปวดมากกว่าตอนอยู่ที่คลินิกอีก เพราะว่ายาชาเริ่มหมดฤทธิ์แล้ว ตอนนอนก็ต้องนอนหมอนสูงๆ แนบแบบ45องศาค่ะ เพราะทำให้เราลุกขึ้นง่าย ไม่เกร็งหน้าอกเยอะ ไม่ควรนอนราบในช่วงแรกๆ ก็ดูแลตัวเองนอนพักผ่อนสัก 3 วัน ก็ดีขึ้นมาก เราตัดสินใจตามเพื่อนที่เลือกทำกับคุณหมอดารินทร์คือคิดถูกที่สุดค่ะ แผลก็แห้งไว อาการแทรกซ้อนก็ไม่มี แถมคุณหมอตัวจริงยังใจดีด้วยค่ะ สำหรับเพื่อนๆ คนไหนที่กำลังมองหาคลินิกที่จะเสริมหน้าอกอยู่ละก็ เราแนะนำเลยว่าต้องเลือกทำกับคุณหมอที่เก่งจริงๆ อย่างที่เราเลือกทำกับคุณหมอดารินทร์ ถือว่าคุ้มค่ามากๆ ใครสนใจอยากสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมติดต่อโดยตรงที่คลินิกที่เบอร์ 088-222-8660 เบอร์นี่เลยค่ะ ปรึกษาฟรีไม่เสียงเงินนะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้