ดู: 993|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เพิ่มเสน่ห์ให้กับตัวเอง ด้วยขนาด 350cc. ที่Thesib clinic

[คัดลอกลิงก์]
ผู้หญิงทุกคนก็อยากมีเสน่ห์ทั้งนั้น ไม่ว่าจะเป็นหน้าตา รูปร่าง ซึ่งก็เป็นจุดนึงที่เราให้เรามีความมั่นใจ แต่ถ้าเราขาดจุดไหน แล้วสามารถเติมเต็มได้เราก็ควรทำ อย่างเราที่เลือกที่จะเสริมหน้าอกเพราะเป็นสิ่งเดียวที่เรายังขาดอยู่ แค่เสริมเราก็จะมีความมั่นใจมากขึ้นกว่าเดิม ที่สำคัญเราอยากแต่งตัวสวยๆ ใส่ชุดบิกินนี่แบบเซ็กซี่แบบไม่อายใคร เราก็เลยตัดสินใจเสริมหน้าอกดีกว่า

รีวิวนี้เป็นรีวิวแรกของเราเลยค่ะ อยากแนะนำถ้าใครอยากเสริมหน้าอก แล้วทำออกมาสวยแบบไม่ต้องกังวลใจ เราขอแนะนำที่ Thesib clinic เลยค่ะ อันดับแรกคือมีคนรีวิวเยอะ แล้วเห็นภาพหน้าอกก่อนและหลังทำที่คุณหมอดารินทร์ทำ ทุกคนที่มารีวิวคือเห็นภาพแล้วคือสวยๆ ทั้งนั้น ทรงดูเป็นธรรมชาติมากค่ะ พอเราอ่านไปสักพักคือตัดสินใจได้เลยว่าฉันจะต้องเสริมกับคุณหมอดารินทร์เท่านั้น แล้ววันนี้เราทำแล้วเลยมาเขียนรีวิวหวังว่าจะได้มีประโยชน์กับเพื่อนๆ ที่คลิกเข้ามาดูเข้ามาอ่าน

การที่เราศึกษาอ่านรีวิวคือ เราเอาข้อมูลมาเปรียบเทียบว่าแต่ละคลินิกทรงหน้าอกเป็นอย่างไร มีความแตกต่างกันอย่างไร ราคาประมาณแพงหรือเปล่า ก็เอามาเทียบเพื่อตัดสินใจ พอเรามาปรึกษาที่ Thesib clinic เทียบราคาแล้วคือไม่แพงมากค่ะถ้าเทียบกับคุณภาพ เพราะเราเน้นความปลอดภัยอันดับแรกความสวยคือรองลงมา

และแล้วเราก็ไปทำมาเมื่อเดือนที่แล้วค่ะ

หน้าอกเริ่มเข้าที่ ตอนนี้หน้าอกชิดมาก ทรงสวยเราชอบ

เห็นภาพแล้วเดียวว่างๆ เราจะมาอัพเดทเพิ่มนะค่ะ มีเวลาจะรีบมาเพิ่มรูปให้ทุกคนได้ดูกันอีก อย่างที่บอกเราควรเลือกคุณหมอและคลินิกที่ได้มารตฐานคุณหมอเก่งเฉพาะทาง ที่สำคัญซิลิโคนที่เราเลือกใส่ภายในร่างกายก็ต้องดีที่สุดด้วย อย่างเราคุณหมอแนะนำให้เราเสริมด้วย Mentor มีใบรับรองรับประกันด้วยจ้า ซึ่งเป็นซิลิโคนที่ได้รับความนิยมอย่างมาก ลักษณะเด่นคือรูปทรงดูธรรมชาติ ผิวซิลิโคนนิ่มและเจลที่มีด้านในมีความหนาแน่นสูง ไม่มีปัญหาเรื่องซิลิโคนรั่วแน่นอน และได้รับการรับรองมาตรฐานทั้งในไทยและ US FDA เลยค่ะ

ทุกวันนี้เหมือนเราได้เปลียนเป็น จากคนที่ไม่ค่อยกล้าแต่งตัว ตอนเริ่มสั่งซื้อแต่ชุดเซ็กซี่ๆ 555555  มีหน้าอกแล้วก็มีเสน่ห์ไม่เบาจริงๆ ใครอยากสวย มีหน้าอกแบบเสริมครั้งเดียวจบ เราก็แนะนำให้ทำกับคุณหมอดารินทร์เลยค่ะ รับรองไม่ผิดหวังจริงๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้