ดู: 862|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] Hifu ปรับหน้าเรียวไม่จำกัดชอต ที่ U2 Clinic

[คัดลอกลิงก์]
จากที่เห็นเพื่อนๆและคนรู้จักไปตำไฮฟู่ที่ U2 Clinic กันมา แต่ละคนหน้าเรียว ดูกระชับขึ้นแบบเห็นได้ชัดเลยค่ะ วันนี้ไม่รอช้าเลยต้องพาตัวเองมาตำบ้างค่ะ เห็นคนอื่นสวยๆกันหมดแล้ว เราจะรอช้าไม่ได้ค่ะ

คลินิกอยู่แถวๆๆ Bts อุดมสุขนะคะ หาง่ายเดินทางมาะสะดวกมากๆค่ะ แต่แนะนำจองคิวก่อนเข้ารับบริการนิดนึ่งนะคะ ตอนที่เราไป เราจองคิวไว้ก็ได้ทำตามเวลาที่จองไว้ค่ะ เลสไปนิดหน่อยแต่ก็ไม่รอนาน บางคน walk in มา ต้องนั่งรอคิวนาน แนะนำใครอยากสวยก็จองวันเวลาก่อนเข้าไปนะคะ จะได้ไม่ต้องรอค่ะ พี่ๆเจ้าหน้าที่น่ารัก พูดคุยเป็นกันเองสุดๆ ไม่ขายครอส ไม่ฮาร์ดคอ สวยตามงบที่เรามีได้เลยค่ะ

เราตั้งใจมากว่าวันนี้จะมาทำไฮฟู่ เพราะเห็นโปรมาแล้วคือ 999 บาท ยิงได้ไม่จำกัดชอต ก็จัดไปค่ะ ก่อนทำมีพบคุณหมอเพื่อพูดคุยก่อนนะคะ ใครอยากปรึกษาอะไรยังไง พูดคุยกับคุณหมอได้เลยค่ะ คุณหมอน่ารักเป็นกันเองมากๆค่ะ

หลังทำเสร็จจะเห็นได้เลยค่ะว่าหน้าแน่นขึ้น กระชับขึ้น ร่องแก้ม ร่องน้ำหมากดูจางขึ้น ไม่ลึกเหมือนตอนแรกค่ะ ซึ่งจะเห็นผลมากกว่านี้ใน 1 เดือนนะคะ รอคอลลาเจนสร้างก็จะยิ่งแน่นกว่านี้ เห็นผลลัพธ์มากกว่านี้ค่ะ จะบอกว่าแฮปปี้มากๆเลยค่ะ ผลลัพธ์กับเงินที่เสียไปมันเกินคุ้ม เราได้ทำไฮฟู่ในงบหลักร้อย เทียบเท่ากับคนที่จ่ายแพงๆเลยค่ะ อันนี้อาจจะมาทำบ่อยหน่อย แต่เชื่อเถอะค่ะว่ายังไงก้คุ้ม ฝากไว้ด้วยนะคะ U2 Clinic ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้