ดู: 1306|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] หน้าอกสวยเกินปุยมุ้ย หลังไปเสริมมาที่ Thesib Clinic

[คัดลอกลิงก์]
รีวิวหน้าอกของเราหลังไปทำมา 375cc. ตอนนี้สัมผัสนิ่มเหมือนหน้าอกจริง

สวัสดีนะค่ะทุกคนเราเป็นสาวไซส์มินิมากๆ ตัวเล็กนิดเดียวตอนนี้หน้าอกเล็กหายไปแล้วค่ะ ตามที่เราให้ดูภาพตอนนี้หน้าอกใหญ่แล้ว เลยอยากมาบอกต่อประสบการณ์ที่เราไปเสริมมาที่ Thesib Clinic เสริมกับคุณหมอดารินทร์ หลังเราเสริมมา 6 เดือนกว่า คือคิดในใจว่าถ้าเราไม่รีวิวเราจะรู้สึกว่า มีสิ่งดีๆ แล้วควรบอกเล่าสู่กันฟัง ให้คนที่สนใจได้เอาไว้ศึกษาเพื่อเป็นประโยชน์ดีกว่าเราเก็บเอาไว้คนเดียว คือถ้าไม่ประทับใจในหน้าอกคู่นี้คงไม่มีอะไรมาบอกต่อทุกคนค่ะ

การที่จะเสริมหน้าอกให้สวยแล้วก็ปลอดภัย สิ่งเหล่านี้ต้องขึ้นอยู่กับคุณหมอล้วนๆ เพราะคุณหมอก็จะมีเทคนิคการผ่าตัดแตกต่างกันไปขึ้นอยู่กับประการณ์ความเชียวชาญ อย่างที่เราเลือกทำกับคุณหมอดารินทร์ก็เพราะคุณหมอเป็นแพทย์ที่มีชื่อเสียงมากเรื่องผ่าตัดเสริมหน้าอก ซึ่งคนที่มารีวิวผลงานคุณหมอตามที่เราเห็นภาพคือรู้สึกเลยว่าคุณหมอนั้นเสริมให้ดูสวยเน้นธรรมชาติมากๆ ซึ่งอย่างเราเป็นผู้หญิงเองก็ชอบทรงหน้าอกที่ดูเป็นธรรมชาติมากกว่า การที่มีหน้าอกใหญ่แล้วดูเป็นบล็อกดูหลอกเหมือนคนอื่นดูออกว่าเราไปเสริมหน้าอก เราก็ไม่อยากให้คนอื่นรู้55555 อยากเหมือนสวยแบบแม่ให้มาตั้งแต่เกิด

เรื่องการผ่าตัดในใจเราก็แอบกลัวเหมือนกันนะค่ะ มีความกังวลบ้างแต่ก็เชื่อใจคุณหมอ ผลสรุปคือสิ่งที่เรากังวลนั้นหมดไปเลยค่ะ หลังจากผ่าตัดเสร็จคือรู้สึกเลยว่าคุณหมอมือเบามาก แผลผ่าตัดเราคือแห้งสนิดไม่มีปูดไม่บวมเลย วันแรกที่ทำก็รู้สึกเจ็บพอสมควร แต่พอวันที่สองรู้สึกว่าดีขึ้น ขยับตัวเริ่มดีขึ้นกว่าวันแรก เราพยายามนอนพักผ่อนไม่ค่อยลุกเดินเท่าไหร่ พอวันที่สามทุกอย่างก็เริ่มดีขึ้นเลื่อยๆ พอวันที่ห้าก็เดินออกนอกบ้านแล้วค่ะ ตอนนี้ผ่านมา 6 เดือน แต่งตัวยังไงก็ดูสวย เซ็กซี่เยอะกว่าเดิมอีก ทุกวันนี้แต่งตัวเปรี้ยวแบบไม่อายใครเลยค่ะ

หากเพื่อนๆ ที่คลิกเข้ามาอ่านแล้วสนใจอยากมาเสริมหน้าอกกับคุณหมอดารินทร์ก็สามารถเข้าไปปรึกษาที่คลินิกได้นะค่ะ แต่ขอแนะนำให้โทรจองคิวก่อนที่เบอร์ 088-2228660 เพื่อจะได้ไม่เสียเวลานะค่ะ  วันนี้เราก็ขอตัวก่อนแล้วถ้าเราไปทำอะไรเพิ่มเติมแล้วจะมารีวิวบอกเพื่อนๆ อีกนะค่ะ ขอบคุณทุกคนที่อ่านรีวิวของเรา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้