ดู: 1193|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอก หมอคณิต MAXi อกชิด นมสวย

[คัดลอกลิงก์]
  โพสนี้มาอวยโดยเฉพาะ หลังจากที่ได้ไป เสริมหน้าอก กับหมอคณิต ที่ MAXi ตอนนี้ได้ 1 เดือน โชว์ก่อนเลยละกัน

เป็นไงค่ะ คนอื่นไม่รู้ว่าไง แต่เราและคนที่บ้านชอบมากค่ะ ทรงสวยเป็นธรรมชาติ แผลเล็ก ที่สำคัญคือ คลำไม่เจอขอบค่ะ
ขนาดที่เราใส่ 350 cc. ของMentor ค่ะ ขนาดกำลังพอดีสำหรับเรา เรียกคืนความมันใจให้กับคุณแม่ลุก 2 อย่างเราให้กลับมามีความั่นใจอีกครั้งค่ะ  แต่เดี๋ยวค่ะบ้างคนอาจจะมองว่า เป็นคนมีหน้าอกอยู่แล้วหรือเปล่า เลยออกมาสวยขนาดนี้ มาดูกันค่ะ ว่ารูปก่อนทำเป็นอย่างไง

ใช่เลยค่ะ  ดูไม่ผิดคนเดียวกันค่ะ ไม่มีอะไรเลย หน้าอกหลังจากให้นมลูก 2 คนจากที่มีอยู่น้อยนิด ตอนนี้แทบไม่เหลือหน้าอกเลยค่ะ
สำหรับใครหลายคนที่อยากจะเสริมหน้าอก เพราะมีปัยหาแบบเดียวกัน  แนะนำ หมอคณิต MAXi เลยค่ะ ให้คำแนะนำดีมาก มีการวัดฐานนมก่อนเลือกขนาดเพื่อให้เหมาะสมกับเรา พนง.ก็ดูแลดีมาก ให้คำแนะนำและด๊แลหลังผ่าตัดดีมาก เป็นกันเองสุดๆๆ  ที่มาเขียนอวยครั้งนี้ไม่ได้ค่ารีวิวนะคะ  จ่ายเต็มทุกบาทไม่ได้ลดไม่ได้แถม แต่หมอเก่งจึงอยากบอกต่อค่ะ   คลินิกมี 2 สาขา ที่จอดเมืองตรงเจ้เล้ง กับสาขาสามย่าน เดินทางสะดวก คลินิกหางาน  ลองหาข้อมูลดูนะคะ  บายๆๆๆๆ
ก่อนทำไม่มี หลังทำออกมาสวยมาก เป็นธรรมชาติ ของตัวเองก็ทำหน้าอก กับ หมอคณิต maxi เหมือนกันค่ะ  แต่เป็นการ เสริมหน้าอก พร้อมยกกระชับ เพราะหน้าอกคล้อย ตอนนี้ 5 ปีแล้ว ไม่มีปัญหาอะไรเลยค่ะ แผลเป็น ก็จางลงจนมองแทบไม่เห็นแล้วค่ะ
เสริมหน้าอก ของอาจารย์คณิต ทรงสวย ดูเป็นธรรมชาติมากค่ะ เห็นแล้วอยากไปแก้หน้าอก กับอาจารย์คณิตเลยค่ะ เก็บตังแป๊บ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้