ดู: 1035|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ลูกสาวหมอแอนค่ะ เสริมทรง Barbie Breast ดูสวย อวบอิ่ม 400cc. ที่ the sib clinic

[คัดลอกลิงก์]
หน้าอกแบนหน้าอกเล็ก คือปัญหาที่ทำให้เราหมดความมั่นใจอย่างมาก เพราะผู้หญิงชอบการแต่งตัวถ้าหน้าอกเล็กๆ ทำให้ใส่ชุดไหนก็ไม่สวย ขาดความเซ็กซี่ ซึ่งหน้าอกเล็กนั้นจริงๆ ก็เกิดมาจากกรรมพันธุ์ อย่างเราคือแม่พี่สาวก็เล็กหมดจ้า ที่เราคิดและอยากเสริมหน้าอกเพราะจะได้เสริมสร้างความมั่นใจและทำให้รูปร่างเราดูดี ดูมีความมั่นใจ แต่เราจะทำกับหมอที่ไหนก็ต้องศึกษาดีๆ ต้องเลือกแพทย์ผู้เชี่ยวชาญและสถานที่ของคลินิกต้องได้รับมาตรฐาน เพื่อความปลอดภัยกับชีวิต คนที่จะเสริมหน้าอกก็ต้องรู้ข้อมูลเบื้อต้นก่อน

ขอเราก็ศึกษามาระยะเวลานึงแล้วก็มีเพื่อนแนะนำเพราะเพื่อนไปทำกับคุณหมอแอน ที่ the sib clinic มาก่อนเรา เราเลยจองคิวเข้าพบกับคุณหมอ เราเช็คข้อมูลดูอยู่ว่าคลินิกเป็นอย่างไร แล้วก็ได้ดูเคสต่างๆที่ออกมารีวิว ภาพรวมโอเค หลังจากที่เราเข้าพบและพูดคุย คือเราเน้นอยากเสริมให้ดูธรรมชาติ คุณหมอแอนเลยแนะนำทรง Barbie Breast เจ็บครั้งเดียว เอาให้สวยไปเลย คุณหมอแนะนำให้เราเสริม 400cc.

ได้คิวนัดผ่าตัดอาทิตย์ถัดไป ช้อดีของการเสริม Mentor คือที่นี่มีใบรับประกันให้ด้วยค่ะ ตอนผ่าตัดคือไม่รู้สึกอะไรเลยเราก็หลับไปเลย สักพักก็ได้ยินคุณหมอเรียกชื่อ เราลุกมานั่งสักพัก ก็ได้ยินเสียงพยาบาลบอกว่า ขอถ่ายรูปหน่อยนะคะ เราก็ตื่นขึ้นมาก เราไม่รู้จ็บเท่าไหร่ชิวมากค่ะ

ปัจจุบันตอนนี้หน้าอกหายเป็นปกติ แล้วก็กลับมาเป็นธรรมชาติมากๆ  แผลจากการผ่าตัดตอนนี้แทบไม่มีหลงเหลืออีกแล้ว เอาเป็นว่าใครที่อยากทำศัลยกรรมต้องศึกษาสิ่งที่ตัวเองอยากทำให้ดี คงไม่มีใครอยากเจ็บตัวบ่อยๆ แถมยังต้องเสียเงินเพิ่มด้วย อยากสวยแบบเจ็บตัวครั้งเดียวจบก็ต้องแนะนำที่นี่ค่ะ the sib clinic มาเป็นลูกสาวคุณหมอแอนได้เลยแล้วจะไม่ผิดหวัง

ให้ภาพหน้าอกเล่าความรู้สึกเราเลยแล้วกัน สวยแบบนี้ให้คะแนนเต็ม100 ค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้