ดู: 933|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกสวยกำลังพอดี เข้ากับรูปร่าง 350cc. ที่เดอะซิบคลินิก

[คัดลอกลิงก์]
อยากมารีวิวประสบการณ์เสริมหน้าอกของตัวเอง ก่อนจะมาทำหน้าอกเราเป็นคนหน้าอกเล็กมาๆ เนื้อก็บาง ใส่เส้อผ้าไม่สวยเลยค่ะ นมแบนๆ เวลาแต่งตัวก็รู้สึกขาดความมั่นใจสุดๆ  วิธีไหนก็ไม่ดีเท่ากับไปศัลยกรรมอย่างเดียว เราก็ค้นหาข้อมูลนานพอสวมควร บังเอิญไปเจอเพื่อนเราเขามารีวิวที่ดั่งโด่ง เราเห็นหน้าจำได้เลยทักและติดต่อไปหาเพื่อนสอบถามข้อมูลกับเพื่อนเพิ่มเติม เพื่อนก็บอกคุณหมอดารินทร์เก่งมาก เสริมหน้าอกเน้นสวยดูธรรมชาติ คุณหมอผ่าตัดแผลค่อนข้างเล็ก ไม่เจ็บมาก

เอาจริงๆ ชื่อเสียงคุณหมอคือดังมากๆ อยู่แล้วดังมากเรื่องเทคนิค Barbie Breast สำหรับคนที่มีปัญหาหน้าอกเล็กมากๆ เนื้อไม่มีเลย เคสอย่างเราเลยค่ะ เพราะคุณหมอจะเน้นเสริมพอดีตัว สวยธรรมชาติ และไม่ใหญ่เกินไป ตอนที่ได้พบคุณหมอก็ต้องเปิดหน้าอกให้คุณหมอประเมินว่าเราเหมาะกับขนาดเท่าไหร่ ซึ่งของเราคุณหมอแนะนำ 350cc ก่อนที่จะมาเสริมหน้าอกเราเคยเข้าไปดูรีวิวจากที่อื่นๆ มารีวิวกันของบางคนคือที่เราเห็นคือดูเป็นบล็อก ก็เคยกังวลนะค่ะ แต่พอเพื่อนเราไปทำกับคุณหมอดาริทร์คือเห็นภาพก่อนและหลังทำคือ สวยมากๆๆๆๆๆ หน้าอกชิด ดูทรงสวย หน้าอกคล้อยดูธรรมชาติสุดๆ เราก็เลยตัดสินใจเอาละทำกับคุณหมอดารินทรืดีที่สุด

หลังจากที่เราได้ผ่าตัดเสริมหน้าอกผ่านไป ทำเสร็จคุณหมอก็ให้กลับบ้านไม่มีนอนที่คลินิกค่ะ หลังทำความรู้สึกคือเจ็บนะค่ะ แต่เจ็บไม่มาก มีปวดบ้างพอปวดก็กินยาแก้ปวด สัก 3 วันทุกอย่างก็ดีขึ้น เราดูแลตัวเองอย่างเคร่งครัดมากๆ แผลหลังผ่าตัดสวยมาก แผลไม่ใหญ่แล้วก็เรียบไม่เป็นคีรอย หลังตัดไหมเสร็จก็ไม่ต้องทำอะไรมาก ทายาลบรอยแผล แล้วก็นวดบ่อยๆ ตอนนี้หน้าอกเราครบ 2 เดือนแล้ว

ให้คะแนนหน้าอกแบบเต็ม 100 เลยค่ะ ตอนนี้หน้าอกสวยและนิ่ม หลังทำก็รู้สึกมั่นใจในตัวเองมากขึ้น จากเดิมก่อนทำหน้าอกเป็นคนแต่งตัวแบบไม่กล้าใส่เปิดโชว์อะไร แต่พอทำแล้วก็มีรุ้สึกมีความมั่นใจแล้ว ก็เริ่มเปลี่ยนการแต่งตัวใหม่ดูเซ็กซี่มากขึ้น ก็อยากแนะนำนะค่ะ คนที่สนใจศัลยกรรมเสริมหน้าอก คุณหมอดารินทร์เก่งมากค่ะ รับรองทำออกมาสวยเหมือนเรา ไม่ผิดหวังแน่นอน

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้