ดู: 1025|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกครั้งแรกคือดีมาก ขอมารีวิวบอกต่อๆ กันนะค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ น้ำนะคะ คือมีความฝันอยู่แล้วว่าสักวันเราต้องไปเสริมหน้าอกให้ได้ ก็เพราะว่าหน้าอกของน้ำนั้นเล็กมาก แบบไม่มีนมเลยค่ะ  พูดแล้วก็รู้สึกขำตัวเองว่าปล่อยให้นมเล็กแบบนี้มานานหลายปี จนตอนนี้เราก็เริ่มอายุเยอะแล้วด้วย ทุกครั้งที่เวลาอาบน้ำแล้วเห็นหน้าอกตัวเอง ก็รู้สึกแย่นะก็คิดเสมอว่าถ้ามีโอกาสแล้วก็เก็บเงินได้ก็ต้องไปทำนมแล้วแหละ จนตอนนี้เราก็พร้อมด้วยเงินแล้วก็เรื่องข้อมูลแบบแน่นปึกมาก คือดูข้อมูลดูรีวิวมาเป็นปีเลยค่ะ คิดและตัดสินใจกับตัวเองว่าเราเลือกทำที่เดอะซิปคลินิก เพราะชื่อเสียงคุณหมอดารินทร์ ที่เก่งเรื่องเสริมหน้าอกอันดับ1 ก็ติดต่อไปที่ Call center คลินิก รับนัดเพื่อเขาพบคุณหมอ

เราเข้าไปปรึกษาคุณหมอ ซึ่งหน้าอกของเรานั้นคือหน้าอกเล็กแบบ แต่เนื้อนมพอมีอยู่บ้าง คุณหมอเลยแนะนำให้เราเสริมทรงกลมขนาดซิลิโคนที่ 400 cc. แล้วก็เสริมด้วยเทคนิคทรง Barbie Breast เป็นทรงหน้าอกที่พอดีตัว เข้ากับสรีระ ไม่ใหญ่ ไม่เล็กจนเกินไป ซึ่งเราเคยศึกษาดูรีวิวรู้ว่าคนที่ไปทำส่วนใหญ่เห็นภาพรีวิวคือดูทรงที่คุณหมอเสริมจะเน้นดูเป็นธรรมชาติ  เห็นแล้วคือแต่ละคนสวยมาก ขนาดบางคนเนินหน้าอกไม่มี พอเสริมออกมาคือดูมีเนินและหน้าอกชิดมาก เราเลยตัดสินใจทำกับคุณหมอดารินทร์นี่แหละค่ะ

ปัจจุบันรูปหน้าอกของน้ำหลังทำหน้าอกครบ 1 เดือนแล้วค่ะ

BodyEditor_20220514_153822842 (1).jpg

BodyEditor_20220514_154113012 (1).jpg

พอดีวันนี้เราไปพบคุณหมอตามนัด ตอนนี้ช่วงนวดหน้าอกทุกวันหน้าอกนิ่มเลยค่ะ จับหรือสัมผัสนิ่มมากๆ หน้าอกสวยตามรูป ร่องชิด ตามที่เราคิดไว้เลย ตอนนี้จะใส่ชุดไหน แต่งตัวยังไงก็ดูสวย สุดท้ายนี้ขอบคุณทุกคนที่อ่านรีวิวของเรานะค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้