ดู: 1008|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ชี้เป้าหน้าอกสวย ที่เดอะซิปคลินิก ทรงสวย แผลเล็ก ฟื้นตัวไว

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ วันนี้ก็ถึงคิวที่อยากจะมารีวิวของเรา มีเวลาก็มาเขียนเพื่อบอกต่อทุกคน คือเราไปเสริมหน้าอกมาที่เดอะซิปคลินิก เสริมกับคุณหมอดารินทร์ ม่วงไทย จากพื้นฐานเดิมคือหน้าอกเล็กมาก มีภาพประกอบให้เห็นเลยค่ะ

เห็นภาพแล้วก็อย่างที่บอกว่าเราแทบไม่มีหน้าอกเลยค่ะ แต่ส่วนตัวเราเองเป็นคนชอบแต่งตัวมากๆ แต่แต่งตัวทีไรก็ไม่สวยแบบสุดๆ เลย ด้วยพื้นฐานรูปร่างหน้าตาเรารู้สึกโอเคทุกอย่างนะค่ะ แต่ขาดอย่างเดียวคือเรื่องนมนี่แหละ ถ้ามีหน้าอกคือเราจะเพอร์เฟคมากๆ คือตั้งใจมากว่าจะเสริมหน้าอกแบบเอาใหญ่ๆ เลย ช่วงที่เราไปปรึกษาคุณหมอ คุณหมออธิบายเลยว่า รูปร่างอย่างเราแล้วก็พื้นฐานหน้าอกคือเราใส่ใหญ่ได้เพียงขนาด 375cc. จะสวยและพอดีกับรูปร่าง ถ้าจะใส่ใหญ่กว่านั้นคือจะเกิดปัญหาตามมา เพราะด้วยฐานนมเล็ก เนื้อไม่มีถ้าใส่ใหญ่ปัญหาที่จะตามมาคือ จะเกิดผั่งผืด แล้วทำให้หน้าอกผิดรูปได้ พอคุณหมออธิบายเราก็เข้าใจ เราเชื่อที่คุณหมอแนะนำเลยค่ะ

เมื่อตกลงจองคิวทำหน้าอกกับคุณหมอ เราก็ได้คิวอีกประมาณ 2 อาทิตย์ ซึ่งคิวคุณหมอค่อนข้างเยอะจริงๆ คนมาปรึกษาก็เยอะ พอถึงวันที่ผ่าตัดเราก็มาตามนัดเลยค่ะ หลังจากทำหน้าอกเสร็จ ใครบอกเจ็บเหมือนโดนสิบล้อทับ เราทำผ่านมาแล้วไม่เจ็บขนานนั้นเลยจ้า เจ็บแบบทนไหว คุณหมอมือเบามาก ช้ำน้อย แผลเล็ก ฟื้นตัวไว

หลังทำคือสิงที่ได้คือหน้าอกสวย เด่นมากๆ ขนาดแค่ทำมาไม่นานไม่ถึง 1 เดือน ยังสวยขนาดนี้ เอารูปมาให้ดูกันนะค่ะ

ต้องยอมรับว่ารูปร่างเปลี่ยนไปชัดมาก มีหน้าอก มีสัดส่วน ส่วนตัวประทับใจมาก ไม่ต้องใหญ่มากก็ดูดีได้ วันนี้เรามารีวิวจะฝากถึงเพื่อนๆ ที่กำลังมองหาคลินิกเสริมหน้าอก ขอบอกเลยว่าที่นี่คุณหมอเก่งจริงๆ โดยปกติแล้วตัวเราเองไม่เคยเขียนรีวิวเลย นี่คือรีวิวแรกที่อยากจะแนะนำทุกคนค่ะ หากใครสนใจก็สามารถติดต่อไปที่คลินิกได้ โทร 088-222-8660 โทรไปปรึกษาฟรีได้เลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้