ดู: 1102|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] หน้าหย่อนคล้อยไม่กระชับ จบได้ด้วย Hifu ที่ U2 Clinic

[คัดลอกลิงก์]

ปัญหาของแต่ละคนก็ต่างกันไปเนอะ ส่วนตัวเราเองไม่มีปัญหาแฟต ไขมันไม่ได้เยอะอะไร แต่ดันมีปัญหาความหย่อนคล้อยเข้ามานี่สิ จะมาฉีดแฟตให้หน้าเล็กก็คงไม่ตอบโจทย์ วันนี้ได้มีโอกาสเข้ามาปรึกษาที่ U2 Clinic ได้คำแนะนำว่าถ้าเกิดจากความหย่อนคล้อยก็แนะนำให้เก็บด้วยเครื่องดีกว่า จะได้ความเฟริ์มความกระชับของผิวด้วยยยย

เราได้โปรโมชั่นที่อึ้งมากๆ คือการทำ  ​hifu ที่นี่ก็คือครั้งแรกเลย ปกติก้จะฉีดโบท็อกซ์อย่างเดียว แต่ที่ทึ้งไปกว่านั้นคือราคาที่เราได้มาคือยิงหน้า 999 ยิงเหนียง 999 นะทุกคน จะบอกว่าเราเคยได้ยินแต่เครื่องพวกนี้ราคาหลักหมื่นปลายๆเลยนะ แล้วเค้าจะคิดราคาเป็นชอตด้วย แต่ที่นี่ยิงแบบไม่จำกัดของจริง แล้วจ่ายในราคาหลักพัน ถูกและดี มีอยู่จริง

ตอนทำก็มีอาการเกร็งๆ กลัวๆ เล็กน้อย เพราะไม่เคยผ่านการทำเครื่องยกกระชับมาก่อนเลย แต่จะบอกว่ามันชิลมากๆเลย บางจุดมันจะรู้สึกจี๊ด จี๊ดบ้าง บางจุดที่ไม่เจ็บก็ไม่เจ็บเลย นอนทำแบบชิลๆ พี่ๆพนักงานก็ดูแลเป็นอย่างดี คุยกันเหมือนรู้จักกันมานาน ก็ดีนะทุกคน ได้ฟิลผ่อนคลายไปอีกแบบดี

ใครที่มองหาคลินิกที่อยากทำเครื่องยกกระชับราคาไม่แรงแต่ได้ผลจริง เราแนะน U2  Clinic เลยนะ คลินิกเดินทางง่าย ลงสถานี อุดมสุข ก็เจอเลยจ้า คุ้มค่าคุ้มราคาที่เสียไปจริงๆๆค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้