ดู: 958|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] รีวิวอายุจะขึ้นเลข3 แต่ก็ยังสวยได้ เซ็กซี่ได้ แค่ไปเสริมหน้าอก ก็เลิศแล้วค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่า ปีนี้อายุก็ขึ้นเลข3แล้ว ปัญหาเราก็คือหน้าอกเล็กเหมือนสาว ๆ หลายๆ คนที่จอแบนเหมือนกัน คืออยากจะทำนมมานานแล้ว แต่ก็ส่วนตัวเป็นคนที่คิดเยอะเพราะเป็นคนขี้กลัวมาก คือกลัวเจ็บค่ะก็คิดเยอะนิดนึ่ง แต่พออายุจะเริ่มมากก็คิดว่าถ้าเราทำช้ากว่านี้จะไม่คุ้มนะ แล้วก็อายุเริ่มมากแล้วด้วย คิดอยากทำก็ทำเลยดีกว่า ก็ศึกษาหาข้อมูลมาพอสักระยะหนึ่ง ค้นข้อมูลว่าจะทำนมที่ไหนดี ทำแล้วเจ็บน้อย ทำหน้าอกสวย จนได้อ่านข้อมูลมาเจอคุณหมอดารินทร์ ที่เดอะซิปคลินิกซึ่งเป็นแพทย์หญิง มีชื่อเสียงเรื่องหน้าอกมากๆ เข้าไปดูในเพจคือ อ่านรีวิวเยอะจริงๆ สาวๆ มาเสริมกับคุณหมอเยอะมากๆ ชอบตรงที่คุณหมอเสริมแล้วดูคนที่ทำส่วนใหญ่ ทรงสวย แล้วดูเป็นธรรมชาติ

จากนั้นเราก็เข้าไปปรึกษาคุณหมอที่คลินิก เปิดหน้าอกให้คุณหมอดูดีนะคุณหมอเป็นคุณหมอผู้หญิง เราไม่รู้สึกเขินอาย คุณหมอบอกเนื้อนมเราพอมี เสริมเอาแบบพอดีตัวแล้วสวยกำลังพอดีเหมาะกับทรงกลม 400cc. คุณหมอเสริมแล้วจะดูสวย

ก็สวยตามที่คุณหมอบอกเลยค่ะ

เราไม่ได้มีปัญหาหน้าอกเล็กนะค่ะที่จะต้องเสริม แต่ปัญหาของเราคือหัวนมเราไม่เท่ากัน คือตอนที่เสริมคุณหมอบอกแล้วว่าจะต้องตกแต่งหัวนม ให้เวลาเสริมแล้วสูงต่ำเท่ากัน เราก็ตกลงตามนั้นคุณหมอแนะนำอะไรเราก็เชื่อตามที่คุณหมอบอก หลังปรึกษาเสร็จก็วางเงินมัดจำไว้เพื่อจองคิวจองซิลิโคน ส่วนที่เหลือคือมาจ่ายเต็มในวันผ่าตัด พอปรึกษาเสร็จเราก็เตรียมตัวเตรียมใจเลยค่ะ พร้อมกับไปตรวจสุขภาพส่งผลตรวจให้ทางไลน์ และแล้วก็ถึงวันทำก็งดน้ำงดอาหารก่อนผ่าตัด 8ชม.

พอวันที่ทำคือเราก็เตรียมตัวให้พร้อม เตรียมร่างกายให้พร้อม เข้าห้องผ่าตัดใช้เวลาทำจริงไม่นานเลยค่ะ  2 ชั่วโมงเกือบ 3 พอตื่นลืมตามาก็มาพร้อมกับหน้าอกคู่ใหม่ ยังไม่เห็นนมเลยค่ะผ้าพันแผลพันแน่นไม่เห็นด้านในเลย เห็นแต่เนินอกก็มีความสุขละ ช่วงแรกคือต้องมาตามนัดเพื่อพบคุณหมอดูแผลและทำความสะอาด พอครบ 14 วันก็นัดตัดไหม เราซื้อคอร์สนวดด้วย คือจะได้สวยครบทีเดียวเลย  ตอนนวดก็จะเจ็บๆ เสียว ๆ เราซื้อคอร์สนวดแค่ 10 ครั้ง หลังจากนั้นเราก็กลับมาบ้านมานวดเองตามคำแนะนำคุณหมอ นวดไม่ยากเลยค่ะ ถ้าใครอ่านรีวิวเราก็อยากให้มีประโยชน์ไม่มากก็น้อยก็เลยเอาวีธีนวดมาบอกต่อกันนะค่ะ

สุดท้ายแล้วก็ต้องบอกว่าเราคิดถูกตัดสินใจถูกที่เลือกมาทำที่ เดอะซิปคลินิก คุณหมอดารินทร์ เก่งจริงๆ ค่ะ อยากบอกทุกคนว่าไม่ใช่ว่าจะอายุมากขึ้นแล้วจะสวยไม่ได้ ถึงจะอายุเท่าไหร่ ถ้าเราเป็นผู้หญิงก็สวยได้เสมอค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้