ดู: 958|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] สาวๆ ต้องถูกใจสิ่งนี้! ทำหน้าอกมาแล้วดูสวย ดูธรรมชาติมากที่สุด

[คัดลอกลิงก์]

ภาพก่อนและหลังทำค่ะ

สวัสดีค่ะ และแล้วก็ถึงคราวที่เราได้มาแชร์ประสบการณ์สักทีซึ่งตามที่เห็นรูปด้านบน เราไปทำมานานแล้ว ไปทำหน้าอกที่ The sib clinic กับคุณหมอดารินทร์มา คือด้วยความอยากใส่ชุดบิกินี่แบบนมโตๆ ก็เลยตั้งใจว่าต้องมีหน้าอกให้ได้

ส่วนตัวคือเราก็อยากได้ไซซ์ที่ใหญ่ๆ แบบใส่ซิลิโคนมากว่า 450cc. แต่ด้วยพื้นฐานหน้าอกเราตอนที่ปรึกษาคุณหมอไม่แนะนำค่ะ เพราะพื้นฐานเราหน้าอกคือเดิมๆ เลยไม่มีหน้าอก อกแบนมากๆ

ตอนที่ก่อนจะรู้ตัวว่าเราเลือกทำที่นี่ คือเราก็ใช้เวลาค้นหาข้อมูลมาเรื่อยๆ ค่ะ อ่านรีวิวด้วย แล้วก็ศึกษาจากคนรอบข้าง ส่วนใหญ่ก็แนะนำให้มาปรึกษาทำหน้าอกกับคุณหมอดารินทร์ เจอตัวจริงคุณหมอน่ารักมากค่ะ เราบอกความต้องการตัวเองแบบหมดเปลือก! ซึ่งคุณหมอก็ให้คำแนะนำที่ดีมาก บอกว่าถ้าใส่ใหญ่ๆ จะเกิดปัญหาหลายอย่าง สิ่งที่อันตรายที่สุดคือต้องเจ็บตัวมาแก้หน้าอกรอบสองนี่สิอันตรายแถมเจ็บตัวอีก

ตกลงเรื่องไซซ์เราทำที่ 300 cc.  คุณหมอก็นัดวันผ่าตัดให้เราอีกประมาณ 2 อาทิตย์หลังปรึกษาค่ะ ปล.คุณหมอดารินทร์คิวแน่นจริง งานแก้คุณหมอค่อนข้างเยอะพี่พยาบาลบอกมาจ้า เสริมหน้าอกใครบอกเจ็บเหมือนโดนสิบล้อเหยียบ บอกเลยว่าไม่จริงเลยค่ะ ขนาดเราเองเป็นคนทนเจ็บไม่ค่อยได้ แต่พอเสริมหน้าอกกับคุณหมอคือเจ็บแบบทนได้

ต้องยอมรับว่าแค่ทำหน้าอกอย่างเดียว รูปร่างเปลี่ยนไปชัดมากคือเรารู้สึกมีความมั่นใจในตัวเอง ส่วนตัวประทับใจมาก ฝากถึงสาวๆ ที่กำลังตัดสินใจจะทำศัลยกรรมหน้าอกนะคะ เรื่องศัลยกรรมหน้าอกนี้เรื่องใหญ่ก่อนทำต้องหาข้อมูลดีๆ ที่สำคัญอย่าใจร้อนค่ะ สำหรับเราแนะนำ The sib clinic เลย คุณหมอให้คำปรึกษาดีค่ะ ถามเป็นกันเองอีกด้วย ทำแล้วไม่ผิดหวังแน่นอน

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้