ดู: 1396|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ไม่มีแล้วหน้าอกแบนๆ เหมือนผู้ชาย ตอนนี้หน้าอกโตเชิดได้เต็มที่

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีทุกคนนะค่ะ อยากเล่าประสบการณ์ตัวเองให้ทุกคนได้ฟังจังเลย จากหัวข้อที่เราบอกว่าไม่มีอีกแล้วหน้าอกแบนๆ เหมือนผู้ชายน ตอนนี้หน้าอกโตแล้วค่ะ

อยางที่บอกว่าหน้าอกแบนๆ เป็นอย่างไรเรามีภาพประกอบให้ดูกันค่ะ

เห็นแล้วเราคิดว่าทุกคนคงมองว่าเราไม่น่าจะใช่ผู้หญิงใช่มั้ยละ ดูผ่านๆ หน้าอกเหมือนผู้ชายเลย แต่จริงๆ แล้วเราคือผู้หญิงแท้ร้อยเปอร์เซ็นต์ค่ะ สมัยเรียนเวลาแต่งตัวไปกับเพื่อนๆ ก็จะโดนแซวเป็นประจำว่าโอรีฟบ้าง ไอแบนบ้างเพราะว่าเราแบนไม่ใช่แค่หน้าอกนะ ก้นก็ยังแบนเหมือนไม่กระดานเลย รู้สึกท้อใจมากๆ ก็คิดเอาไว้แล้วว่าถ้าวันไหนมีเงินละก็ เราต้องไปเสริมหน้าอกแน่นอน พอทำได้ทำงานและเก็บเงินเกือบ2ปี ได้เงินแล้วตอนนี้ก็หาสิค่ะว่าจะไปเสริมหน้าอกที่ไหนดี ดูข้อมูลประกอบการตัดสินใจเยอะมาก ทั้งในเว็ปนี้แล้วก็หลายๆ แห่ง สุดท้ายเราตัดสินใจปรึกษากับคุณหมอดารินทร์ เพราะเห็นรีวิวคนทำหน้าอกกับคุณหมอแล้วสวยมาก

ตอนที่ได้เข้าพบและพูดคุยกับคุณหมอ เราเปิดหน้าอกให้ดูแบบเขินๆ นะ เพราะอายที่หน้าอกไม่มีเลย แต่คุณหมอพูดให้คำแนะนำว่าเคสนี้คุณหมอก็เจอมาเยอะ ไม่เป็นไรไม่มีเนื้อหน้าอกก็สามารถเสริมได้ขนาดที่พอดีตัวแล้วก็เสริมออกมาให้ดูธรรมชาติที่สุด ซิลิโคนทรงกลม ขนาด 275cc. เพราะถ้าใส่ใหญ่กว่านี้คือจะเป็นบล็อกแน่นอน จะดูไม่ธรรมชาติ เราเชื่อสิ่งที่คุณหมอแนะนำเลยค่ะ

แล้วสิ่งที่คุณหมอทำออกมา ตอนนี้เพียงแค่ 2 สัปดาห์ หน้าอกเริ่มเข้าที่สวยจริงๆ

หากใครได้อ่านรีวิวเราแล้วก็มีปัญหาแบบนี้ละก็ ไม่ต้องกังวลว่าจะเสริมหน้าอกแล้วจะไม่สวยหรือเป็นบล็อก เราแนะนำให้เสริมหน้าอกกับคุณหมอดารินทร์อย่างที่เราทำ รับรองว่าใครเสริมกับคุณหมอก็ถูกใจทุกคน คุณหมอใจดีมากๆ ให้คำแนะนำก็ดี ถ้าใครสนใจก็ติดต่อไปที่คลินิกได้นะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้