ดู: 1219|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] รีวิวเสริมหน้าอกพร้อมแก้ไขปานนม ที่เดอะซิปคลินิก

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะทุกคน เราไปเสริมหน้าอกมาที่เดอะซิปคลินิก ตอนนี้ก็ครบ 2 เดือนแล้ว ทำไมเราถึงต้องมาทำศัลยกรรมเสริมหน้าอกคือ ด้วยที่ตัวเราเองมีลูก 2 แล้ว หน้าอกก็เกิดการเปลี่ยนแปลงแบบเยอะมาก จากตอนก่อนมีลูกคือหน้าอกเราก็มีนะหน้าอก 32 พอหลังมีลูกเท่านั้นแหละ หน้าอกคือพังเลยค่ะ คือหน้าอกยานและเหียวเลย คือปวดใจจริง แถบปานนมก็ใหญ่แล้วก็ไม่เท่ากันอีกค่ะ ก็เลยตัดสินใจแล้วว่าเสริมหน้าอกดีกว่า

เราเข้ามามาปรึกษาหมอดารินทร์ที่ เดอะซิปคลินิก อยู่แถวๆ ทองหล่อ คลินิกภายในดูสะอาดพนักงานต้อนรับดี ได้เจอคุณหมอครั้งแรกก็พูดคุยพร้อมกับเปิดหน้าอกให้คุณหมอพิจารณาว่าจะแก้ไขอย่างไร คุณหมอแนะนำเราว่าของเราให้ใส่ซิลิโคนทรงกลม ขนาด 325 cc. พร้อมกับต้องตัดเย็บแก้ไขปานนม เวลาหลังเสริมหน้าอกแล้วหัวนมก็จะเท่ากันทั้ง 2 ด้าน เราตกลงตามที่คุณหมอแนะนำเลยค่ะ พร้อมกับแจ้งคุณหมอว่าอยากทำเร็วๆ ขอคิวเร็วสุดเลย5555 ของเราได้ทำอีก 1 สัปดาห์ต่อมา

หลังผ่าตัดเสร็จคือรู้สึกสบายใจมาก ในใจเราคิดอย่างเดียวว่าเจ็บไม่กลัว แต่กลัวนมไม่สวย หลังผ่าตัดคุณหมอก็จะนัดเขามาคลินิกเพื่อล้างแผลและถอดผ่าพันแผล7 วันหลังผ่าตัด อันนี้เรามีรูปตอนเปิดผ้าแล้วก็เห็นแผลที่ป่านนม คือแผลคุณหมอเย็บดีมากๆ

พอล้างแผลแล้วก็ให้หมอเช็คว่าเรามีอะไรผิดปกติหรือเปล่า ซึ่งของเราคือทุกอย่างเรียบร้อยดีไม่มีอะไร แถมแผลก็แห้งสนิทดี ไม่อักเสบ ไม่เขียว ไม่บวมเท่าไหร่ หลังจากนั้นก็จะต้องมาพบคุณหมอหลังครบ 14 วัน เพราะจะต้องมาตัดไหมแล้วค่ะ พอตัดไหมเสร็จก็พร้อมนวดหน้าอกในวันนั้นเลย แต่สิ่งที่สำคัญคือห้ามใส่ชุดชั้นที่มีโครงเหล็กนะค่ะ คือใส่ชุดชั้นในแบบสปอร์ตบาร์หรือแบบไม่มีโครงไปก่อน เขาแนะนำว่าอย่างน้อยคือตั้ง 3 เดือน

ตอนนี้หน้าอกเราครบ 2 เดือนแล้ว หน้าอกสวยมากก หัวนมก็เท่ากันชอบมากๆ กับหน้าอกคู่ใหม่เหมือเปลี่ยนชีวิตตัวเองยังไงก็ไม่รู้5555 ได้กลับมาเป็นสาวหน้าอกเด้งอีกครั้ง

ส่วนในเรื่องของแผลใต้หน้าอกตอนนี้คือแทบจะมองไม่ค่อยเห็นแล้วค่ะ ของเราคือทายาทุกวัน แล้วก็จองคอร์สเลเซอร์แผลเป็นด้วย คือยอดจ่ายเพื่อให้ได้หน้าอกที่สวยตามที่เราต้องการ แผลผ่าตัดของเราอยู่ใต้ราวนมค่ะ แผลเล็กไม่ใหญ่ ตอนนี้จะใส่ชุดอะไรก็สวย ดูดี ยิ่งนวดทุกวันก็ยิ่งนิ่ม สัมผัสจับก็เหมือนหน้าอกธรรมชาติ ถ้าใครสนใจและอยากเสริมหน้าอกเราแนะนำที่นี่ค่ะเดอะซิปคลินิก สวยแน่นอน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้