ดู: 1104|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] กรอบหน้าชัด แน่น กระชับ ด้วย Hifu ไม่จำกัดชอตที่ U2 Clinic ครับ

[คัดลอกลิงก์]

วันนี้ได้มีโอกาสไปลองทำ hifu แบบไม่จำกัดชอตมาครับ เลยขอมาแชร์ให้เพื่อนๆได้ไปทำตามกันหน่อยคับ เพราะตัวผมเองรู้สึกว่ามันคุ้มค่า คุ้มราคาจริงๆเลยครับ และคลินิกที่ผมไปทำ Hifu มา ก็ที่นี่เลยครับ U2 Clinic เดินทางง่ายมากๆครับ ผมนั่ง BTS มาลงสถานีอุดมสุขครับ แล้วก็จะเจอคลินิกเลยครับ

ผมเองออกกำลังกายเป็นประจำ จึงทำให้แฟตในร่างกายไม่ค่อยเยอะเท่าไร หน้าผมเองก็ไม่ได้อ้วนกลม ออกไปแนวตอบๆไปด้วยซ้ำครับ แต่เนื่องจากว่าผมเองก็มีงานเดินแบบอยู่บ่อยๆ เลยอยากมาดูแลตัวเองกันหน่อยครับ เพราะไม่ได้โดนเข็มทิ่มหน้ามาหลายเดือนมากๆแล้วครับ วันนี้ได้มาที่นี่ทั้งทีเลยจัดชุดใหญ่สักหน่อยครับ

ผมได้ปรึกษาคุณหมอเรื่องหน้าให้หน้าไม่ดูตอบไปมากกว่านี้ แต่อยากให้มันแน่น กระชับ ไม่หย่อยคล้อย คุณหมอเลยแนะนำให้ทำ Hifu นะครับ ผมก็จัดเลยครับ ทั้งหน้าและเหนียง จ่ายไป 1,998 บาท ครับ ไม่น่าเชื่อว่าราคานี้มีอยู่จริงครับ อีกเรื่องที่ผมกังวลก็คงจะเป็นริ้วรอยบริเวณหน้าผาก หว่างคิ้ว และแอบมีตีนกาด้วยครับ คุณหมอแนะนำให้ฉีด Botox กันไปครับ ผมก็จัดไปอีกเช่นเดิมครับ

จะเห็นได้ว่าริ้วรอยของผมมันชัดมากๆครับ ยิ่งเวลาพูดคุยแสดงสีหน้าเยอะๆนี่ ริ้วรอยมาเต็มครับ ฝากคุณหมอด้วยนะครับ จัดไปแบบชุดใหญ่เลยครับ

และนี่เป็นรูปอัพเดทหลังทำ Hifu  หน้าเหนียง และ Botox ริ้วรอยที่ U2 Clinic มาครับ มันทำให้ผมถ่ายรูปได้อย่างมั่นใจมากขึ้น หน้าดูเรียวกระชับมากขึ้น ริ้วรอยที่ดูเป็นรอยยับก็ดูตึงขึ้นอย่างเห็นได้ชัดเลยครับ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้