ดู: 753|ตอบกลับ: 0

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] ยิง Hifu 999 บาท ที่ U2 Clinic หน้ากระชับ เรียวขึ้นจริง

[คัดลอกลิงก์]

Hifu หน้าแน่นยกระะชับ เคยได้ยินมานานแล้วค่ะ วันนี้ได้มีโอกาสมาทำครั้งที่ 2 แต่ไม่เปลี่ยนที่นะคะ ขอกลับมาทำที่เดิมค่ะ U2 Clinic BTS อุดมสุข นั่นเองค่ะ ต้องบอกว่ารอบแรกที่มาทำมีแต่คนทักว่าไปทำอะไรมา ผอมลงหรอ หน้าดูแน่นขึ้น กระชับขึ้น จะบอกยังไงดี มันไม่ได้หน้าตอบหน้าผอม แต่หน้ามันแน่นขึ้น ดูเด็กขึ้นแบบใครก็จับไม่ได้ว่าไปทำอะไรมา ฮ่าฮาาาา เราเองยังรู้สึกได้เอง จนต้องมาซ้ำครั้งที่ 2 ค่ะ

ใครกลัวเจ็บมาโดนเครื่องนี้เลยค่ะ จะบอกว่าเหมือนมีอะไรหยิบๆที่ในชั้นผิวลึกๆ แค่นั้นเองค่ะ ไม่มีเจ็บปวดทรมานแน่นอนค่ะ เรานอนทำไปคุยไป จอยส์มากๆค่ะ ที่นี่โปรเค้าแรงมากๆนะคะ 999 บาท ไม่จำกัดชอตเหมือนเดิมค่ะ โอ้ยยยย ถูกไปไหน แต่เราเพิ่มให้เค้าเก็บเหนียงอีก 999 บาทค่ะ ใครจะเพิ่มเติมความสวยก้จ่ายเพิ่มเอาได้ค่ะ

รอบแรกที่ทำไปแฮปปี้มากๆ หน้านี่คือว่ายกแน่นๆ เราชอบมากๆเลย มันไม่เหมือนฟิลฉีด Botox นะคะ หน้ามันจะยกขึ้นแบบเป็นธรรมชาติ ดูเด็กขึ้นจริง

และนี่คือก่อนทำหลังทำของเราค่ะ หลังทำเสร็จทันทีจะเห็นผลประมาณ 20-30% นะคะ และจะยิ่งเห็นผลมากขึ้นไปอีกหากครบ 2 สัปดาห์ค่ะ ต้องบอกว่าที่นี่ราคาดี ผลลัพธ์ก้ดี ใครที่มองหาที่ทำไฮฟู่อยู่ต้องมาโดนค่ะ รับรองว่าสวย ยกกระชับกลับบ้านไปแน่นอนค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้