ดู: 1258|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] คุณหมอดารินทร์ ฝีมือดีมากค่ะ ประสบการณ์ครั้งแรกของการเสริมหน้าอกคือดีมาก

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่าเรามารีวิวเสริมหน้าอกเกือบ 1ปี 395cc.ซิลิโคนฝรั่งเศส Sebbin ค่ะ  ขอบคุณสำหรับเพื่อนๆ ที่คลิกเข้ามาอ่านนะค่ะ  เราอายุ 25ปี  คืออยากเสริมหน้าอกตั้งแต่สมัยเรียนแล้วก็ค่าใช้จ่ายค่อนข้างสูงเราเลยทำงานแล้วก็เงินค่อยมาทำ ซึ่งเราก็ชอบอ่านรีวิวเกี่ยวกับศัลยกรรมมากๆ  คือเป็นผู้หญิงต้องยิ่งดูแลตัวเอง อันไหนแก้ได้ด้วยวิธีศัลยกรรมก็ทำสิค่ะ ไม่ต้องรอเกิดชาติหน้าเอาแบบสวยชาตินี้ไปเลย

หน้าอกหลังทำสวยชาตินี้แบบนี้เลยค่ะ

พื้นฐานหน้าอกของเราก่อนทำคือมีนมน้อยมาก  ตอนเวลาแต่งตัวอาบน้ำเห็นของตัวเองทุกวัน ก็รู้สึกถอนหายใจตลอด คิดอยู่เสมอว่าเมื่อไหร่เก็บเงินได้ครบจะรีบไปทำสักที เราเลือกที่จะทำกับคุณหมอดารินทร์ เพราะคุณหมอมีชื่อเสียงเก่งเรื่องเสริมหน้าอก เราพิมพ์ค้นหาว่าคุณหมอเก่งเสริมหน้าอกใน Google ก็มีชื่อคุณหมอขึ้นมาด้วย หลังจากที่เราอ่านประวัติคุณหมอก็ยิ่งทำให้มั่นใจ ฝากหน้าอกคู่น้อยๆ คู่นี้ให้คุณหมอทำ  

ข้อดีที่ทำกับคุณหมออีกอย่างคือราคาก็ไม่แพงมาก แต่ก่อนที่จะทำก็ต้องไปตรวจสุขภาพตามใบที่ระบุให้ตรวจ เราไปตรวจโรงพยาบาลเอกชนไม่แพงค่ะ แค่ 1200 เอง เมื่อถึงวันผ่าตัดถึงคิวก็เข้าพบคุณหมออีกรอบเพื่อคอนเฟิร์มขนาดซิลิโคน แล้วคุณหมอก้ทำการวัดเอาปากกามาเขียนที่หน้าอก เหมือนมาร์คตำแห่งซิลิโคนอะไรประมาณนั้น ค่อนข้างใช้เวลาอยู่พอสมควรคือคุณหมอละเอียดมากๆ พอได้เวลาก็ขึ้นห้องทำการผ่าตัด ทำเสร็จนอนพักแล้วก็กลับบ้านได้ ไม่มีการนอนค้างคืนที่คลินิกค่ะ

สิ่งที่เรารู้สึกประทับใจก็คือหน้าอกคู่นี่ที่คุณหมอรังสรรค์ออกมาได้สวยแบบเต็ม100 อีกอย่างคือพนักงานที่ดูแลเราคือดีมาก ให้ข้อมูลดีคอยดูแลดีไลน์มาทักพูดคุยได้ตลอด มีปัญหาอะไรสงสัยเขาก็จะตอบเราตลอดเลย น่ารักจริงๆ ค่ะ เพื่อนๆ ที่เห็นหน้าอกเราหลังทำเป็นยังไงบ้างค่ะ ฝีมือคุณหมอดารินทร์ เสริมแบบขนาดใหญ่พอดีตัว ดูเป็นธรรมชาติ ประหนึ่งคุณแม่ให้มา55555 ใครที่อ่านรีวิวเราแล้ว รู้สึกสนใจอยากเสริมหน้าอก กับคุณหมอดารินทร์ คุณหมอคนเก่ง เราก็มีเบอร์โทรคลินิกมาฝากค่ะเผื่อเป็นประโยชน์กับเพื่อนๆ เบอร์นะค่ะ 088-2228660
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้