ดู: 1054|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] หน้าอกทรง Barbie Breast สวยมาก แถมสัมผัสแล้วนิ่มมากๆ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีจ้า เห็นหน้าอกตัวเองทุกวันทุกวัน แล้วรู้สึกอยากมาเขียนรีวิวแชร์ประสบการณ์ เพราะเราไปเสริมหน้าอกทรงทรง Barbie Breast ที่เดอะซิปคลินิก 6 เดือนแล้วค่ะ วันนี้มีโอกาสเลยมาพิมพ์มาบอกต่อทุกๆ คน คิดว่าเป็นแนวทางเอาไว้เปรียบเทียบแล้วกันนะค่ะ สำหรับคนไหนที่กำลังมองหาคลินิกทำหน้าอกอยู่ ก็ลองอ่านลองดูรีวิวของเราแล้วกัน

ก่อนเราจะเสริมหน้าอกเรามีหน้าอกนิดหน่อยคัพ A

ด้วยส่วนตัวเราเองเป็นคนที่ชอบแต่งตัว แล้วคิดอยากจะใส่ชุดว่ายน้ำแบบเซ็กซี่เหมือนคนอื่นๆ บ้าง ก็คิดที่อยากจะใส่บิกินี่ แต่หน้าอกไม่เอื้ออำนวยที่ถ่ายออกมาแล้วจะดูดี5555 เราเลยตัดสินใจอยากเสริมหน้าอก อยากอัพรูปลง IG แบบสวยๆ เลิศๆ อะไรแบบนี้ ครั้งหนึ่งในชีวิตผู้หญิงอย่างเราๆ ก็อยากที่จะสวยและดูดี เราก็เลยหาข้อมูลหลายๆ คลินิก แล้วก็ได้พบกับคุณหมอดารินทร์ ที่เดอะซิปคลินิก คือรีวิวแน่นมากแม่ คนไปทำเยอะมากๆ พอเราสนใจ ก็เลยโทรไปจองคิวปรึกษาคุณหมอเลยค่ะ

คลินิกอยู่ที่ทองหล่อ เราเข้าไปปรึกษาหมอดารินทร์ ซึ่งรู้สึกไม่เขิลเลยค่ะพร้อมเปิดหน้าอกอันเล็กๆ ให้คุณหมอดู ดี๊ดีที่คุณหมอนั้นเป็นผู้หญิง พอหมอเห็นก็แนะนำเลยค่ะให้เราใส่ขนาด 350 cc. หลังทำเราจะได้หน้าอกคัพ C ดูคุณหมอมีหลักการพร้อมกับแนะนำให้เราเสริมทรง Barbie Breast เพราะทำแล้วหน้าอกจะพุง หน้าอกดูเด็ก ทรงสวยมากๆ เราก็โอเคตกลงตามนั้น

ตอนทำสบายๆ ชิวๆ เพราะตอนทำสลบแบบไม่รู้เรื่องแล้วตื่นมาก็มึนๆ ใช้เวลาทั้งผ่าตัดและพักฟื้นเกือบ 5 ชม. เมื่ออาการดีขึ้นคุณหมอมาตรวจเราก็สามารถกลับบ้านได้ แต่ก็เจ็บนะ เจ็บยังไงก็ต้องอดทนค่ะ หลังจากนั้นก็ต้องมาตามนัด มาล้างแผล พอครบ 2 อาทิตย์ก็พร้อมที่จะตัดไหมแล้วก็พร้อมนวดได้เลยค่ะ

ตอนนี้ผ่านมา 6 เดือน คือสวยมาก ใหญ่พอดีตัวหลังทำแล้วคือรู้สึกมั่นใจในตัวเองขึ้นมาก จะใส่ชุดไหน จะเซ็กซี่ขนาดไหนตอนนี้ได้หมดค่ะ

ใครที่สนใจสามารถโทรไปปรึกษาเบื้องต้นก่อนได้นะค่ะ ปรึกษาฟรีที่เบอร์ 088-222-8660
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้