ดู: 853|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] อัด Botox ไม่จำกัดยู ที่ U2 clinic หน้าเล็กเรียวจริงไม่จกตา

[คัดลอกลิงก์]

ปรับรูปหน้าให้เรียวขึ้น เก็บกรอบหน้าให้คมชัดด้วย Botox ไม่จำกัยูค่ะทุกคนๆๆ จะบอกว่าเราเองฉีดโบท็อกซ์มาตลอดค่ะ เป็นคนที่ชอบเคี้ยวข้างเดียว ถนัดดข้างเดียว แล้วอะไรเหนียวๆนิ ชอบมากๆ แล้วสิ่งพวกนี้มันทำให้กรามเราใหญ่ กล้ามเนื้อทำงานหนัก โบท็อกซ์ทุก 3-4 เดือนไปเลยสิค่ะ ฮ่าฮาาาาๆ

ที่บอกว่าเติมบ่อย เติมเก่งไม่ใช่อะไรนะคะ มีคลินิกที่ดูแลประจำอยู่ที่หนึ่งค่ะ เค้าชอบจัดโปร ฉีดโบท็อกซ์ปรับหน้าเรียวไม่จำกัดยู โห๊ยยยย แล้วราคาอะเทอ 2,022 บาท ห๊ะ ฟังไม่ผิด โบท็อกซ์ของเกาหลีไม่จำกัดยู เหมาๆไปเลย 2,022 บาท ตามพ.ศ. ไปอี๊กกกก เรามันสายโบท็อกซ์ สายเข็ม จัดอยู่แล้วค่ะ ไม่ต้องรอ

รูปนี้เป็นรูปก่อนทำนะคะ จะเห็นได้ว่ากรามน้องนั่นใหญ่มาก หน้าแอบบานด้วยน้ำหนักตัวที่เพิ่มขึ้นทุกที ทุกที ตามใจปากไม่หยุดค่ะ

และนี่เป็นรูปหลังทำ ผ่านไปประมาณ 3  สัปดาห์ค่ะ โบท็อกซ์ออกฤทธิ์แล้วค่ะทุกคน จะบอกว่ามันลงจริง มันเรียวจริง มันไม่จำกัดยูจริงๆค่ะทุกคน เราคิดว่าหน้าเราวันนั้นฉีดไป ทั้งกราม ทั้งริ้วรอย ทั้งลิฟ เบ็ดเสร็จน่าจะฟาดไปเต็มๆ 100 ยูได้อะคะ แล้ว 100 ยู ที่ไหน 2,022  บ้างเอ่ยยยย ??? ไม่มี๊ไม่มี ประเด็นคือมันลงจริง เลยอยากมาแชร์ต่อ ใครที่กำลังมองหาคลินิกฉีดหน้า ปรับรูปหน้าเรียว ราคาน่ารักๆ ใสใส แนะนำที่นี่เลยค่ะ U2 Clinic เดินทางสะดวกมากๆ ลง Bts สถานีอุดมสุขแล้วเจอเลยค่ะ อย่ารอช้าค่ะ โปรดีๆแบบนี้ รีบตำด่วน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้