ดู: 945|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] Hifu 999 บาท ไม่จำกัดชอตที่ U2 Clinic

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะทุกคน วันนี้มีประสบการณ์ทำสวยมาแชร์ให้ทุกคนได้ฟังกันค่ะ ไม่อยากจะเชื่อเลยว่าถูกและดีก้มีอยู่จริงนะตัวเองงง

ก่อนอื่นต้องบอกก่อนเลยว่าเราเองเป็นคนที่แสวงหาคลินิกไปเรื่อยๆ ที่ไหนดีที่ไหนเด็ดไม่เคยพลาดที่จะขอเข้าไปใช้บริการ ถ้าดีก้ได้ไปต่อ แต่ถ้าไม่ดีก้ขอบาย อย่างวันนี้มีเหตุกาณ์ที่คิดว่าน่าจะเป็นประโยชน์สำหรับเพื่อนๆที่มองหาเครื่องยกกระชับ Hifu  ราคาดี โดนใจ ที่วันนี้เราเองได้ไปเจอมากับตัว จนต้องขอมานั่งพิมพ์ นั่งแชร์ให้เพื่อนๆได้อ่านกันเล่นๆค่ะ

เราเองเคยทำ hifu มาแล้วนะคะ เป็นเครื่องยกกระชับที่เราคิดว่ามันโอเคเลย ทั้งราคาที่หาคบหา และผลลัพธ์ ปกติแล้วจะชอบมีปัญหาพวกแก้มป่อง แก้มย้อย ประมาณว่าถ้าน้ำหนักขึ้นจะออกที่หน้าซะส่วนใหญ่เลยค่ะ วันนี้เลื่อนๆเฟสบุคอยู่ค่ะไปสะดุดตากับโปรโมชั่นของ U2 Clinic ค่ะทุกคน และโปรที่เราไปตำมาคือ 999 บาท ยิงแบบไม่จำกัดชอต โอ้ยยยยย ฟังไม่ผิดใช่ไหม และมันเป็นแบบนั่นจริงๆค่ะ

และวันนี้ก้เดินทางมาถึงที่คลินิกแล้วนะคะ ต้องบอกว่าเดินทางก้ง่ายสะดวกมากๆ สามารถเดินทางโดย BTS ได้เลยค่ะ ลงที่สถานีอุดมสุขแล้วก้เจอเลยค่ะ

ก่อนทำก้ได้พูดคุยปรึกษากับคุณหมอและพี่ผู้เชี่ยวชาญว่าอย่างเราเนี่ย มันเหมาะไหมกับการทำ hifu ซึ่งโปรที่ได้มามันโดนใจเหลือเกิน แต่เราเองอยากเก็บเหนียง ใต้คางด้วย เลยต้องเพิ่มค่าใช้จ่ายมา 999 บาท รวมทั้งสินพกเงินมา 2,000 ก้มีทอนกลับบ้านอะเทอ โอ้ยยยย คุ้มเว่อ

ไม่รอช้าค่ะ ยิงวนไปค่ะ ตรงไหนไม่แน่น ตรงไหนไม่ยกก็แจ้งได้เลยค่ะ อยากเก็บตรงนี้ตรงนั้น สามารถพูดคุยได้ ฟิลจอยๆๆได้เลยค่ะทุกคน เพราะโปรนี้มันไม่จำกัดชอตแล้วค่ะ  ความรู้สึกตอนทำคือชิลมากๆ ไม่เจ็บเลย มีจิ๊ดๆนิดหน่อยที่ใต้ผิว ได้ฟิลว่าแบบเอออ หน้าเราจะแน่นขึ้นและยกขึ้นแน่ๆ นอนทำอยู่สักพักก็เป็นอันเสร็จเรียบร้อยค่ะ หลังทำไม่มีแดง ไม่มีบวม สามาถแต่งหน้าไปเที่ยวต่อได้เลยค่ะ และผลลัพธ์ที่ได้มันก้เว่อเกินราคาไปซะจริงๆค่ะ

รูปนี้ที่ให้ดูเป็นรูปที่เห็นความแตกต่างค่อนข้างชัดเลยค่ะ หลังทำเสร็จไปข้างนึ่งตอนนั้นลุกขึ้นมาถ่ายรูปนี้เก็บไว้เลย ไอเลิฟมากๆๆค่ะ สำหรับใครที่มีปัญหาหรือกังวลแบบเราสามารถเข้ามาปรึกษาพูดคุยกับทางคลินิกได้เลยนะคะที่เบอร์ 061-4549564 จะบอกว่าราคามันน่ามาโดนมากๆ เราเองลองมากับตัวแล้วว่ามันดีจริงๆค่ะ ได้สวยก่อนปีใหม่ แฮปปี้มากๆๆค่ะ

และหลังทำผ่านไปประมาณ 1-2 สัปดาห์ หน้าเราจะยิ่งลิฟ จะยิ่งแน่นขึ้นไปอีกนะคะ ตอนนี้คือหน้าเล็กลงไปมากๆ แต่น้ำหนักตัวที่ขึ้นมายังเท่าเดิมค่ะ ไม่ลดลงไปไหน 555555 แต่อย่างน้อยหน้าเราเล็ก แน่น เฟริ์มกระชับ ก็พอใจแล้วค่ะ ใครที่ลังเลอยู่อย่ารอช้าค่ะ โปรดีขนาดนี้ไม่ได้มีมาบ่อยๆ รีบตำกันนะคะสาวๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้