ดู: 3149|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตาสองชั้น] ตา2ชั้นหลบในแบบนี้ ควรทำตามั๊ยค่ะ มีรูปค่ะ รบกวนเพื่อนๆพี่เข้ามาดูแล้วตอบหน่อยน๊

[คัดลอกลิงก์]
ตอนนี้จองคิวไว้แล้ว อยากได้ตา2ชั้นชัดๆกว่านี้หน่อย นี่มันแบบหลบในมากๆ แล้วก็ดูบวมๆคุณหมอบอกต้องเอาไขมันออกและตาเริ่มตก ช่วยดูหน่อยน่ะว่่าควรทำมั๊ย

แล้วควรจะทำประมาณไหนดีค่ะ สูงกี่มิลดีค่ะ

ตอนนี้จองคิวจะทำตาทีี่่คุณหมออรรถพรค่ะ

DSC02877-crop.JPG (18.85 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 8)

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-10-29 12:27:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อีกภาพ ทำไมโลโก้เว็บบดบังจังเลยน๊าาา

DSC02883-crop.JPG (15.08 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 6)

ตาสวยอยู่แล้ว
เราว่าอย่าทำเลยค่ะ :))
จริงๆนะเนี่ย :))
สวยอยู่เเล้ว อย่าทำเลยนะครับ

อยากจะบอกว่าผุ้ชายชอบคนตาเเบบนี้มากครับ ^^
อันนี้ต้องขอบอกว่าแล้วแต่เจ้าตัวจิงๆ คับ เพราะเท่าที่ผมดูตาก็โอเคแล้วไม่มีปัญหาอะไรนะ
ตาสวยอยู่แล้วอ่ะครับ ถ้าไปทำก็ใช้เวลาเป็นเดือนกว่าจะหาย เราก็ตา2ชั้นหลบในแต่ข้างเดียวนะ พึ่งไปทำกับคุณหมอ วรวิทย์ มาเมื่อวันศุกร์ ตอนนี้ยังบวมอยู่เลย
ลองไปทำที่เดียวกะเราดูมั้ยคะ แพงหน่อยแต่เราว่าคุ้มอ่ะค่ะ เพราะเราทำมาแล้วประทับใจเลยอยากแนะนำ เป็นเอเจนซี่นะคะ อยู่แถวทองหล่อ ยังไงลองดูค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้